Birane 5 da aka fi ziyarta a Amurka

sabon york

Nan gaba zamuyi magana akan Birane 5 da aka fi ziyarta a Amurka don su sami damar sanin mahimmancin wannan ƙasa ta fuskar yawon buɗe ido kuma a lokaci guda suna da zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda za su zaɓa idan suna son ziyarta.

1. New York

Birnin New York na ɗaya daga cikin mashahurai a cikin Amurka da duniya, don haka ba abin mamaki bane kuma shine mafi yawan ziyarta a wannan ƙasar. An kiyasta cewa a kowace shekara fiye da mutane miliyan 9.5 ke ziyartarsa.

2. Miami

Birnin Miami, a cikin Florida, yana ba da babban bambanci dangane da wuraren yawon buɗe ido da wuraren nishaɗi inda akwai yanayi mai ɗumi, da rairayin bakin teku masu yawa da wuraren nishaɗi. A saboda wannan dalili, shi ma ɗayan biranen da aka fi ziyarta, a wannan yanayin tare da kusan baƙi miliyan 4 a shekara.

3. Los Angeles

A cikin garin Los Angeles akwai cibiyoyin nishaɗi da yawa da wuraren da suka shafi shahararrun Hollywood, wani abu wanda tabbas yana jan hankalin baƙi da yawa. An kiyasta cewa wannan birni yana karɓar baƙi sama da miliyan 3.7 kowace shekara.

4.Orlando

A cikin garin Orlando, kuma a cikin Florida, zaku iya samun wasu daga cikin mafi kyaun wuraren shakatawa a duniya. Saboda haka, ba abin mamaki bane cewa yana ɗaya daga cikin biranen da aka fi ziyarta, a wannan yanayin tare da baƙi shekara-shekara fiye da 3.7.

5 San Francisco

Hakanan birni ne mai ban sha'awa da kyau don masu yawon bude ido, a wannan yanayin yana karɓar baƙi sama da miliyan 3 a kowace shekara.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*