Dokokin tuƙi a cikin Croatia 1

Don shiga Kuroshiya; Ana buƙatar lasisin direba, katin rajistar mota, da takaddun inshorar abin hawa. A lasisi mai lasisi Ana buƙatar ƙasa da ƙasa don amfani da sabis na haya na mota. An ba da izini a cikin zirga-zirga a cikin ƙasarku.

Direban motar hawa yayi rajista a ƙasashen waje da shiga yankin na Jamhuriyar Croatia, dole ne ya sami takaddar ingancin ofasashen waje na Lashin Jama'a da Inshorar Motal na yankin na Tarayyar Turai, ko wata shaida ta kasancewar inshorar. Da takardun inshora na duniya an dauke shi a lamba ta hukuma na abin hawa da aka saba tsayawa a yankin ƙasar, wanda ofishin inshora na ƙasa ya fito ne daga ƙasar da ke sanya hannu kan yarjejeniyar yarjejeniya da yawa ko katin kore a cikin ƙarfin da motar da ta fito daga ƙasar da ta fito daga ƙasar da ofishin inshorar ƙasa ba ta sanya hannu kan yarjejeniyar yarjejeniya da yawa, da sauran takardu da shaidun da suka tabbatar da ingancinsu Ofishin Inshorar Croatian.

Iyakokin gudu:

50 km / h - a tsakanin yankuna

90 km / h - a waje yankunan da yawan jama'a yake

110 km / h - a kan manyan hanyoyi, an tsara su musamman don motocin hawa, da kan manyan hanyoyi

130 km / h - akan titunan mota

80 km / h - don motocin motoci tare da tirela mai ɗaukar hoto

80 km / h - na bas da bas tare da tirela mai sauƙi, a kan manyan hanyoyi, ana ba da bas damar tuki har zuwa 100 km / h, ban da motocin bas da ke jigilar yara

Da fatan za a rage kuma a daidaita saurinku lokacin da hanyar ta jike.


Sharhi, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1.   Malacalza Jungle m

    Idan na yi hayar mota a filin jirgin saman Milan, kuma tafiyata ta hada da Slovenia da Croatia, sannan dawo da motar a cikin Milan; Shin waɗannan ƙasashe (Croatia-Slovenia) sun amince da inshorar motar da zan ɗauka lokacin hayar ta a Milan?