Hutun Cruise: Yi Duk Mafarkinka Ya Kasance Gaskiya!

Hutun balaguro

Idan kuna son ajiye jirgin sama da mota ko jirgin ƙasa, babu abin kamar yin fare akan ɗayan manyan hanyoyin tafiya. Hutun tafiye -tafiye koyaushe shine ɗayan waɗancan ra'ayoyin waɗanda dole ne ku cika aƙalla sau ɗaya a rayuwar ku. Zai iya zama tafiya ta soyayya idan kuka fi so ko dangi, gwargwadon buƙatun kowannensu, amma a cikin duka abubuwan da ake tsammanin burin mu zai cika. Ba za ku so ku sa su zama gaskiya ba?

Wannan shine dalilin da ya sa bayan duk wannan lokacin cutar, dole ne mu yi murnar dawowar tafiya cikin salo. Tare da hankali eh, amma cika waɗannan mafarkan waɗanda muka ambata kuma waɗanda aka ɓoye na dogon lokaci. Muna gaya muku duka amfanin irin wannan tafiya da wuraren da aka fi so da za a ziyarta.

Girka: ofaya daga cikin manyan wuraren balaguro

Kodayake gaskiya ne cewa zamu iya magana game da wurare da yawa a cikin yanayin hutu na balaguro, tsibirin Girka suna ɗaya daga cikin manyan abubuwan da aka fi so. Ba komai idan kun riga kun je wannan yankin, saboda godiya ga wannan hanyar tafiya, zaku gano ta ta musamman ta musamman. Bahar Rum koyaushe kayan ado ne don ganowa kuma saboda haka, Girka shine dutse mafi haske.. da jirgin ruwan Girka Yana ɗaya daga cikin waɗanda aka zaɓa saboda wannan yanki yana da dukiyar archaeological ta musamman, don haka ya bar mana shimfidar wurare waɗanda za a nuna su a cikin idon mu.

Jirgin ruwa na Santorini

Amma ba ita kadai ba tasha a Athens da Acropolis zai zama wani babban mahimman batutuwa, ba tare da manta da Crete ba, tunda tana da tashoshin jiragen ruwa guda biyu don jiragen ruwa. A can zaku iya ziyartar Fadar Knossos, wanda shima zai ba ku mamaki tare da ragowar sa da mahimmin ma'anar wayewar Hellenic. Tabbas kun ji labarin Mykonos don rairayin bakin teku. Don haka, wani yanayi ne da aka zaɓa lokacin tsayawa a kan tafiya. Don ƙarewa a Santorini tare da sanannen faɗuwar rana. Yanzu za ku ƙara fahimtar dalilin da ya sa Girka da Bahar Rum na ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ake nufi!

Me ya sa za a yi balaguron ruwa?

Kodayake yana iya zama kamar tambayar da muka san yadda za mu amsa, za mu ba ku wasu dalilai don yin ajiyar ku. Mun bayyana a fili cewa jirgin ruwa Zai kai mu wuraren da ba koyaushe ake samun sauƙin shiga ta wasu hanyoyin sufuri ba. Wannan shine dalilin da ya sa kasancewa wani abu da ba ku aikata akai -akai, zaku iya rayuwa da ƙarfi sosai. Farawa daga hakan gabaɗaya sabuwar ƙwarewa ce da ƙwarewa, zaku sami zaɓi na aiwatar da ayyuka daban -daban amma ba tare da barin wuri ɗaya ba. Domin a cikin jirgin ruwa zaku sami ayyukan rana, wasanni, nishaɗi, lokacin shakatawa na shakatawa da ƙari mai yawa. An tsara komai don jin daɗin zaman ku!

Me ya sa ake haye Bahar Rum

Hutun balaguron ruwa, lokacin yin littafin?

Mafi kyawun abu shine, kamar kowane tafiya mai darajar gishirin ta, yana da kyau a yi ajiyar wuri da wuri. Ci gaba shine komai don samun damar tsara mafi kyau. Idan kuna son adana kaɗan, babu abin da ya fi kyau fiye da yin shi a cikin babban yanayi da jira har zuwa Satumba don nemo shi. Tun da ƙari, yanayin zafi don wasu maki da za ku ziyarta zai kasance cikin kewayon mafi araha don ku more kowane tafiya zuwa cikakke. Kodayake gaskiya ne cewa a duk shekara zaku iya yin ajiyar ku bisa bukatun ku. Tunda idan kuna tafiya azaman iyali, kuna buƙatar ƙarin sarari kuma yana da kyau ku ci gaba kafin ku gama kujeru. Ka tuna cewa koyaushe za a sami tayin da za ku iya amfani da su don adana tsintsiya madaidaiciya.

Menene nake buƙata in yi jirgin ruwa na Bahar Rum

Da zarar kun zaɓi kuma kuka yi jigilar balaguron ku kuma tare da shi kwanakin da za ku ciyar a hutun balaguron ku, shakku sun taso, saboda ba ku taɓa yin tafiya a cikin wannan hanyar sufuri ba. Amma kar ku damu saboda ba wani abu bane daban da sauran da kuka sani. Abu mai mahimmanci shine ku shakata kuma ku more kanku sosai saboda jirgin yana da duk abin da kuke buƙata. Kodayake gaskiya ne babba abin da zaku iya yi shine ɗaukar sutura duka don jin daɗi yayin rana da ɗan ƙaramin tsari na dare. Anyi niyyar kasancewa a cikin jirgin.

Parthenon na Atina

Amma lokacin da muke yin tasha da muke so mu more, yana da kyau ku fitar da mafi kyawun salon ku. Don haka, dole ne koyaushe mu sanya takalmin da ya dace kuma suturar ma ta dace. Don irin wannan balaguron, ku tuna koyaushe ku ɗauki ƙaramin jakar baya tare da abubuwan yau da kullun, da kwalbar ruwa da kariyar rana. Ka tuna cewa a wasu wuraren da za ku ziyarta, ba sa ba da izinin shiga tare da tufafin da suka yi gajarta kuma abu ne da za a yi la’akari da shi. Tabbas yanzu za ku zama bayyananne game da makomar ku, hanyoyin sufuri da manyan hutu da ke jiran ku!


Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*