Cibiyoyin mafi kyau nutse a cikin Miami

Yara suna koyon fasahohin nutsar da ruwa

Yara suna koyon fasahohin nutsar da ruwa

An san Miami a duk duniya don kasancewarta Babban Birnin Ruwa na Duniya tunda tana da adadi da yawa don jin daɗin ruwa a ƙarƙashin kyakkyawan ruwanta.

A kan wannan an ƙara mafi kyawun cibiyoyin nutsarwa don masu farawa ko waɗanda ba sa son koyon fasahohi don nutsar da gano duniya mai ban mamaki, kazalika da mafi kyawun samfura da sabis na fasaha.

Daidai, daga cikin mafi kyawun cibiyoyin ruwa a Miami muna da:

Cibiyar Bincike ta Austins
Babbar Hanya ta 10525 ta Kudu Dixie
(305) 665-0636

Tun daga 1968, Cibiyar Austin Dive ta ba da mafi kyawun horo game da motsa jiki a cikin gida da kuma na duniya. Tare da masu samarwa da samfuran sama da 75 waɗanda ke samuwa daga masana'antun, Austin na iya biyan bukatun wasanni da masu fasaha iri-iri.

Cibiyar Austin Diving ta yi girma tare da jama'ar Kudancin Florida kusan shekaru 40 kuma sanannen sanannen kaya, ma'aikatan ƙwararru, da goyan bayan fasaha kan sabis da gyara.

Bambancin Den - Miami
12614 Kendall Drive
305 595 2010

Divers Den cikakken kamfani ne mai ba da ruwa wanda ke ba da Sayarwa da Hayar duk kayan aikin ruwa, sabis da gyara, ruwa da balaguro. Suna ba da mafi kyawun malamai a cikin kasuwancin ruwa na Florida da ƙasar.

An kafa shi a cikin 1970, yana ba da ingantaccen horo da hanyoyin koyarwa.

Safari na teku
677 SW 1st Street
(305) 548-3483

Ocean Safari babban shago ne wanda yake kusa da cikin garin Miami yana ba da kayan aiki da dama don kyauta. Suna ba da shirye-shiryen keɓaɓɓu inda mai koyar da nutsuwa ke ɗaukar lokaci don kula da kowane mai nutsuwa daidai da yadda ya ga dama, a cikin ƙungiyar ƙuntatawa ko tare da kwas ɗinmu na PDP (Tsarin Ci Gabanmu na Musamman) wanda ya kawo ɗalibin zuwa matakin mafi girma na horo.


Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*