Gasar barbecue ta Argentina, tsakanin itacen wuta da gawayi

Babban samfurin kayan fitarwa na Argentina dangane da gastronomy babu shakka abincinsu ne. Ana sayar da naman, mai inganci ƙwarai, a duk duniya kuma ana sake fitarwa a cikin manyan filayen da ƙasar ta ƙunsa a kusan duk yankinta. Wannan shine dalilin da ya sa, saboda bambancin yanayi, ƙasa, ƙasa da ma'adanai, shanu suna ba da nama mai kyau ƙwarai.

Kuma tare da mafi kyawun nama, gasashen shine babban girkinsa. Kuma a nan zan yi bayani dalla-dalla game da bambanci na har abada tsakanin soyayyen dahuwa da gawayi da dafa shi da itace, duka suna da kyau amma tare da wasu bambance-bambance.

An yi amfani da gasawar da aka dafa a kan wutar, tare da gawayi, a Buenos Aires, a cikin babban birni da yankunan da ke kewaye da ita. Duk da cewa gawayi yana fitowa ne daga itaciyar wuta, ma'ana itace, yana ba da wani ƙanshi da wani ɗanɗano. Kuna iya samun gawayi a cikin kowane sito kuma tare da jaka ɗaya ko biyu zaku iya yin barbecue don mutane da yawa. Dandanon ta yana da kyau kuma baya tasiri sosai a cikin ƙoshin ƙarshe na naman.

Koyaya, tare da itacen girki, gasashen yana ba da halayya daban. Da fari dai, itacen itacen - itace na gaske da na halitta - yana ba da ƙanshin da ba za a iya musanyawa ba wanda a duk lokacin girkin ana sanya shi cikin nama. Bugu da kari, kowane katako yana ba da karin wuta, kuma dafa naman a hankali, tare da madaidaicin wuta, zai ba ka damar dafa barbecue da ke da wuyar mantawa.

A cikin ƙasan ƙasar inda itacen wuta yake da yawa, yana da kyau a yi gasa da itace. Daɗin ɗanɗano, mafi yawanci, ya fi kyau.

Da kyau, kun sani: bincika bambanci.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*