Abubuwa mafi mahimmanci na al'adun Peruvian
Kamar yadda yake a wasu ƙasashe a Amurka, al'adun Peruvian sakamakon sakamakon babban haɗakar abubuwa ne na al'adu ...
Kamar yadda yake a wasu ƙasashe a Amurka, al'adun Peruvian sakamakon sakamakon babban haɗakar abubuwa ne na al'adu ...
Biranen kudancin Peru sun haɗu da mafi kyawun ƙasar Kudancin Amurka, ban da babban birnin Lima. Gicciye ...
Kayan yaji suna daga cikin asirin kayan abinci na Peruvian, wanda aka ɗauka a cikin mafi kyawun duniya. Ciwon ciki…
Kiɗan Afro-Peruvian da raye-raye sune ɗayan kyawawan kalmomi masu ban sha'awa da ke tsakanin al'adun gargajiya ...
Machu Picchu, wanda ke nufin "tsohon dutse" a cikin yaren Quechua, ɗayan ɗayan kyawawan halittu ne a duk Amurka ...
Idan kun taɓa yin mamakin abin da zaku gani a Cuzco, abu na farko da yakamata ku sani shine yana da mahimmanci ...
Lokacin da duniya ta gano cewa yawancin abubuwan al'ajabi na tsohuwar duniya an manta dasu lokaci, ...
Yawancin ƙasashe suna da wannan abin tunawa ko al'adun gargajiyar da ke wakiltar ta ga duniya. Hakanan wanda yake jagorantar dubbai zuwa ...
Shahararren Lake Titicaca shine mafi girma a duniya kuma an kuma ce shine mafi saurin kewayawa. Wasu ruwa ...
A wasu biranen mulkin mallaka cannons suna har yanzu suna barci a cikin tsofaffin kagara kuma launi na bangon yana ɗan ɗan bayyana ...
Katafaren Kudancin Amurka ya zama mafi kyawun matattarar masu buɗa ido da masu jujjuya baya saboda matsayinta na aljanna mai zafi, ...