Japan, ƙasa mafi ƙarancin gurɓata a duniya
Japan na iya alfahari da cewa ita ce ƙasa mafi ƙazanta a duniya. A zahiri, hukumomin wannan ƙasa suna kula da ...
Japan na iya alfahari da cewa ita ce ƙasa mafi ƙazanta a duniya. A zahiri, hukumomin wannan ƙasa suna kula da ...
Tunanin abin da za a gani a Japan abu ne da ya zama ruwan dare tsakanin waɗanda ke shirin tafiya zuwa ƙasar da ake kira -asar Rana. Saboda,…
Shin kun san ma'anar Hanami? Ba muna tambaya game da ma'anar kalmar kanta ba, amma game da komai ...
Kerkeci na karshe da suka zauna a tsaunukan Japan sun ɓace fiye da shekaru ɗari. Wadannan dabbobin sun zata ...
Lokacin da komai ya dawo daidai zamu iya tambayar kanmu me zamu gani a Tokyo da aiwatar dashi. Amma kafin nan, kuma ...
Yawancin ƙasashe suna da wannan abin tunawa ko al'adun gargajiyar da ke wakiltar ta ga duniya. Hakanan wanda yake jagorantar dubbai zuwa ...
Daga cikin dukkan ƙasashen duniya, Japan mai yiwuwa shine wanda yafi kama da wata duniya banda ...
Idan kuna shirin tafiya zuwa Japan, dole ne ku san cewa sau ɗaya can, jirgin ƙasa zai zama mafi kyawun hanyar ku ...
Idan akwai wata ƙasa da ke cike da al'adu na musamman, to Japan ce, ƙasar gabas wacce kanta take kama da mu ...
Sun ce a cikin Japan al'adun zamani da na zamanin da sun haɗu cikin daidaituwa, kuma ina tsammanin hakan ...
Balaguro da kansa ya riga ya zama kwarewa, amma idan ku ma kuyi shi ne ga al'adar da ta bambanta da ...