Halayen Calcutta

Oneaya daga cikin mahimman jihohi a cikin Indiya babu shakka na Yammacin bengal wurin da babban birni yake birni na Calcuta, da na huɗu mafi girma a duk ƙasar Indiya, don haka wataƙila kamar yadda kuke hasashe wannan ba shine manyan wuraren yawon bude ido na wannan ƙasa cike da al'adu, shakatawa, shagalin biki, addini tsakanin sauran abubuwan jan hankali.

calcutta

A halin yanzu birni ne mai birgima da mashahuri a duniya, ana kuma san shi da babban birnin al'adun Indiya kuma koyaushe ana magana game da kasancewa wuri mai rai, tare da adadi mai yawa na al'adu waɗanda aka nuna wa duniya saboda farin cikin mutanen da ke zaune a ciki.

A wannan wurin akwai mutane da yawa waɗanda suka sadaukar da kai don ziyartarsa ​​don jin daɗin ɗan al'adun ƙasar, kuma a wasu lokuta akwai shugabanni da 'yan kasuwa da yawa waɗanda za su ɗan ɗan lokaci a wurin, saboda haka suma suna tunanin yin Yawon shakatawa na kasuwanci suna iya tunanin Kolkata a matsayin makoma don sanin da more rayuwa.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Sharhi, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

  1.   dina m

    Abin da na ke so in sani shi ne yadda yanayin tattalin arzikin su, zamantakewar su da al'adun su suke, amma duk da haka, na gode, zan ci gaba da kallon BYE

bool (gaskiya)