Nimbu Pani: ruwan sha na Indiya

Ruwan lemun tsami ko lemun tsami guda huɗu, lita ɗaya na ruwa, sukari ko zuma, ya tashi da ruwa idan kuna son ɗan gishiri sai ku gyara lemun tsami mai dadi da wartsakewa wanda aka sani a Indiya da suna Nimbu Pani.

nimbupani

Ana amfani dashi don rakiyar abinci da cikakken ɗan asalin ƙasar Indiya ne.

Tunda yanayin zafi mai yawa galibi yana zuwa ziyarar Indiya, Nimbu Pani ya dace yayin ƙoƙarin kashe ƙishirwar ku.

Manyan cakuda ne na gastronomy na wannan ƙasa, saboda sun ma fi shi fifiko akan abin sha.

Don ku da gaske ku ji daɗin abincin Indiya, ku tuna ku gwada saboda an ba da shawarar sosai kuma tabbas yana da kyakkyawar ɗanɗano.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

4 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

 1.   Shika m

  Na gwada wannan abin sha. Yana da kyau sosai. Amma mutanen da basu taɓa gwadawa ba tabbas sun fara faɗin abin ƙyama ne. To ba haka bane, wannan babban.

 2.   lalo m

  mutu

 3.   MANUAL m

  Ruwan lemun tsami ne wanda aka dandana shi da wardi wanda yake da ɗanɗano saboda gishiri. Indiya, ƙasar da ke da mazauna miliyan 1200, tana da abinci da abin sha iri-iri.

 4.   DANIELA m

  SHIN ZAKU IYA FADA MIN INGANCIN?

bool (gaskiya)