Hoton Rasha

Hoton Rasha

A lokacin zamanin Leninist (tsakanin Juyin Juya Hali na Oktoba da mutuwar Lenin a 1924), abubuwa da yawa na zamantakewa, siyasa da tattalin arziki sun faru, suna girgiza da sauya zamantakewar Rasha. A lokaci guda, al'adun ƙasar sun shiga ɗayan lokuta mafi ban sha'awa. Daga cikin maganganun fasaha na lokacin, ya yi fice zane mai zane na Rasha. Abubuwan da aka samo daga zane-zane amma akan takarda. An yi amfani da ƙirar hoton Rasha a matsayin ingantaccen kuma matsakaiciyar hanyar tallaAmma a cikin yankin Soviet ne kawai karneta ya sami mahimmancin siyasa.

A cikin Russia na 1917 da Fastoci sun fara zama kayan aiki na tashin hankali na siyasa. Amfani har zuwa yanzu wanda ba'a sani ba don fasahar zane. Russia ta haɗu da zane-zane na zane, zane mai ban dariya, shayari, haƙiƙanin gaske, da akidun siyasa don isa ga mutane. Yin juyin juya halin gabaɗaya.

Duniyar duniya, a wancan lokacin Art Nouveau mai tasirin gaske, ya ɗauki tasirin Rasha. Sabon harshe, mafi haƙiƙa kuma mai iya aiki don magana game da lokacin yaƙi da danniya a Turai. Bayanin Rasha bayyananne ne na gurguzu, ta wannan hanyar yake ƙoƙarin barin salon burgeso kuma ya juyo zuwa yaɗa farfaganda.

Rubutun faren Rasha sun zama taska na ɗaruruwan masu tarawa a duniya kuma sun zama kyakkyawan abin tunawa ga duk waɗanda suka ziyarci ƙasar. Suna da sauƙin samu a shagunan yawon shakatawa daban-daban. Babu wani abu mafi girbi fiye da hoton Rasha a cikin ɗakin ko ɗakin kwana kuma mafi kyau idan ta fito daga asalinta.


Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*