Ikiwa una mpango wa kufanya kazi nchini Norway

Mazingira ya Norway

Norway Ni nchi maridadi yenye mandhari ya kuvutia, fjords, maisha bora, na idadi ndogo ya watu, ambayo inafanya kuwa mahali pa kufurahisha sana kwa wale ambao wanataka kutafuta kazi. Kukupa wazo, upanuzi wake ni zaidi au chini kama ule wa Italia, lakini watu wachache wanaishi kuliko katika Jumuiya ya Valencian. Eneo la mji mkuu wa Oslo, mji mkuu wake ni mahali ambapo idadi kubwa ya watu imejilimbikizia, wakazi milioni 1,5 na ingawa hapa ndio mahali ambapo wahamiaji wengi wanaotafuta kazi huwa wanashuka, ukweli ni kwamba pia kuna fursa nyingi katika ndogo miji, kama Stavanger, mji mkuu wa mafuta wa Norway, na kwa hivyo mji wenye nguvu kubwa ya kiuchumi.

Norway ni nchi ya pili, nyuma ya Uswizi, na mshahara wa juu zaidi ulimwenguni, ambao unasimama zaidi ya euro 5.000 kwa mwezi na kiwango cha ukosefu wa ajira ni 4,1% tu, idadi ya 2015. 

Kabla ya kuwasili Norway

ajira nchini Norway

Ni muhimu sana kwa kazi zote kujua lugha ya KinorweUnaweza kujifunza kabla ya kufika (ambayo ni jambo linalofaa kupendekezwa kufanya) au kuifanya katika shule ambazo serikali ya Norway inatoa mafunzo ya bure kwa wahamiaji.

Usisahau kutafsiri sifa zako za elimu kwa Kiingereza au Kinorwe. Leta rasilimali za kutosha kujikimu wakati unatafuta kazi nchini Norway, na nchi hii sio rahisi.

Kama mtalii una haki ya kukaa Norway kwa miezi 3Hivi ndivyo unavyoingia kawaida, lakini ikiwa unataka kukaa kwa zaidi ya miezi hii 3 lazima ujiandikishe na polisi na upate hati ya utambulisho halali. Ili kufanya hivyo, lazima kwanza kujiandikisha hapa  na kisha nenda kwa ofisi ya polisi iliyo karibu kukamilisha usajili.

Ushuru unaolipa huko Norway, unapofanya kazi, unaweza kupunguzwa na kadi ya kupunguza ushuru.

Norway na EU

Noti ya kawaida ya Norway

Norway sio ya Jumuiya ya Ulaya, lakini ni ya eneo la Schengen na ushirikiano, ambazo zinategemea Mkataba wa Schengen wa 1985. Norway ilijiunga nayo mnamo 2001. Katika nchi zote zinazotambua hii, harakati ya bure ya watu imehakikishiwa, kwa hivyo taratibu na sheria za kawaida zinatumika kwa kuzingatia visa vifupi vya kukaa, maombi ya hifadhi na mpaka udhibiti.

Hiyo ilisema, katika ofisi yoyote ya Uhispania unaweza kufanya CV yako ipatikane kwa Wanorwe kupitia mpango wa EURES, ambao ni mtandao wa ushirikiano ulioundwa kuwezesha harakati za bure za wafanyikazi ndani ya Jimbo la EU, pamoja na Uswizi, Iceland, Liechtenstein.na Norway.

Taaluma zinazohitajika zaidi

Taaluma ambazo zinahitajika zaidi huko Norway ni:

- Afya, haswa wauguzi

- Elimu.

- Uhandisi (haswa katika maeneo yanayohusiana na mafuta na sekta ya bahari).

- Wafanyikazi wa IT (nafasi hizi zinahitaji kiwango cha juu cha Kinorwe).

- Wafanyakazi wa ujenzi.

- Wapishi na wapishi wa keki.

- Wafanyakazi wa Viwanda (mafundi bomba, welders, wachimbaji ...).

Kuhusu masaa ya kufanya kazi, huko Norway unaweza kufanya kazi kwa masaa 9 kwa siku au masaa 40 kwa wiki. Na unastahili siku 26 za likizo kwa mwaka, na baada ya miaka 60 unayo wiki nyingine. Ikiwa unatafuta kufanya kazi katika nafasi zinazohusiana na utalii, wakati mzuri wa kupata kazi ni kutoka mwisho wa Aprili.

Mishahara nchini Norway

mfanyakazi katika kiwanda cha norway

Ingawa kabla sijakupa takwimu hiyo mshahara wa wastani ulikuwa wa pili kwa juu zaidi ulimwenguni, euro 5.000, hii sivyo. Mhudumu, karani wa duka la nguo, grocer na nafasi ambazo hazihitaji kufuzu zaidi hupokea mshahara wa wastani wa euro 2.500 kwa jumla, ambayo unapaswa kutoa angalau 30% ya ushuru. Mshahara wa kuanzia wa mhandisi ni takriban euro 4.000. Kumbuka hilo huko Norway utachaji katika taji, ambayo ni sarafu ya ndani.

Unapaswa kukumbuka kuwa hakuna mshahara wa chini, na mshahara umewekwa kati ya mwajiri na mwajiriwa wakati wa kusaini mkataba. Lakini ukweli katika kazi zingine kama vile ujenzi, kilimo au kusafisha, mshahara wa chini unapitishwa.

Ikiwa hawatakuambia vinginevyo, imesainiwa na mshahara wa kila mwezi, ambao unalipwa mara mbili kwa mwezi.

Jinsi ya kuwasilisha CV

nafanya kazi norway

Vitae ya Mitaala huenda bila picha na haipaswi kuzidi kurasa 2. Muundo wa Uropa unachukuliwa, na utangulizi mfupi juu ya ustadi wako, uwezo wako na malengo yako ya kitaalam katika kipindi cha muda mrefu. Ni kawaida pia kujumuisha masilahi yako ya kibinafsi na burudani mwishowe.

Kuhusu lugha, ni bora kuifanya kwa kiingereza kuliko kwa norway mbaya.

Ukiamua kuandika barua ya kifuniko, ambayo sio ya lazima, lakini kawaida inaonekana nzuri, haipaswi kuzidi aya 5, ambazo unaelezea unakotoka na kwanini umeamua kutafuta kazi nchini Norway. Inashauriwa pia upate marejeleo kutoka kwa waajiri wako wa zamani.

Kwenye wavuti rasmi ya serikali ya Norway kuna orodha nzima ya kuandaa CV nzuri.

Baadhi ya milango ya kazi ya Norway

hapa Ninakupa milango ya kazi ambayo inaweza kukusaidia kupata kazi nchini Norway, kwa kuongeza EURES:

- Thamani ya Raslimali 

- FINN kazi 

- Karriere Anza

- Jet ya Kazi 

- Kazi ya IKT

- Ayubu Direkte

- joylon

- TU (kazi za kiufundi)

- Jobbnorge

- Ayubu 24 

- Kiungo cha Karriere 

Kwa kuongezea, magazeti kuu pia yana toleo la dijiti kupata kazi.


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 106, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1.   gonzales nyepesi alisema

    Halo, ninaishi Uhispania na nina mpango wa kusafiri kwenda Norway hivi karibuni kazini, nina uraia wa Uhispania.Ningependa kuwasiliana na mtu ambaye anaweza kunielekeza kuhusu kazi na pensheni. Asante

  2.   kitalu alisema

    Halo, ninavutiwa kufanya kazi nchini Norway, lakini sijui ikiwa, kwa sababu mimi ni Guatemala, naweza kuingia au la au ni karatasi zipi lazima nizipe hapa nchini ili nifanye kazi. Tafadhali nijibu nitathamini maisha yangu yote… Asante !!

  3.   Felipe alisema

    Halo, mimi ni Mhispania na ningependa kupata nafasi ya kazi huko Norway, mimi ni fundi matofali na uzoefu mzuri wa kuonyesha, hebu tuone ikiwa nina bahati mtu atanisaidia, sijui chochote kuhusu Kinorwe, salamu, asante

  4.   Felipe alisema

    Habari za asubuhi naondoka kwenda Norway, angalia kuwa ninaweza kuvua samaki mimi ni fundi matofali na mfanyikazi, hebu angalia ikiwa mtu anatoa habari yoyote ikiwa unataka kulipa, lakini sema kitu, sijui ni nini kinatokea lakini hakuna mtu anataka kutoa simu asante kwa mawazo yako

  5.   Liliana solis alisema

    ..Salamu, mimi ni kutoka Paraguay na ningependa kwenda Norway.Nina jamaa wa Paraguay ambao tayari ni raia wa Norway. Wananiambia kuwa na mkataba wa kazi naweza kuondoka. Kama mjane, je, hiyo ni kweli?

  6.   IBN AYOUB ABDELOUAHID alisema

    Halo, mimi ni Mhispania mwenye asili ya Moroko mimi huwa napenda kujua Norway na ninaweza kufanya kazi naweza kufanya kazi kama mlezi wa wanyama kama mkulima naweza pia kufanya kazi kama dereva wa kupeleka dereva shukrani ya dereva wa mtu

  7.   azizi alisema

    Mimi ni kijana mwenye udanganyifu wa kufanya kazi nchini Norway, nimehitimu katika utalii na ninazungumza zaidi ya lugha 5

  8.   Kari Moran alisema

    Halo, ni nani anayeweza kunisaidia, mimi ni kijana kutoka Ecuador, ninaishi Uhispania na nina kadi ya makazi ya kudumu, nina nia ya kusafiri kwenda Norway, kutafuta kitu kipya, mtu anaweza kunisaidia kujua jinsi ya kuingia na wapi kwenda, kuweza kuishi na kufanya kazi nchini Norway, itasaidia sana ikiwa mtu anaweza kunisaidia, ninashukuru sana.

  9.   Miguel alisema

    Ningependa kujua, baada ya kufanya kazi katika sekta tofauti kama vile chakula, magari na umeme, ni fursa gani za kazi nilizo nazo nchini Norway. Asante mapema.

  10.   MIGUEL alisema

    NINGAPENDA KUPATA KAZI KIARA YA NORWAY, AMA KAMA MFANYAKAZI, WAITER AU KILIMO NAMBA YANGU YA SIMU NI 617935217

  11.   MIGUEL alisema

    MTU ANAWEZA KUNIONGOZA JINSI NAWEZA KUFANYA KAZI NA KUISHI NORWAY. HAIJALISHI KAZI NI NINI, IKIWA MTU ANAWEZA KUNIWEKEA KABILE HII NI NAMBA YANGU 617 935 217 ASANTE SANA

  12.   angeles alisema

    Halo, nimevutiwa na jinsi Norway ilivyo wakati ninaona ripoti lakini ningependa kujua
    ishi na uelekeze, ikiwa kuna mtu ambaye amesafiri au anatoka nchi hiyo
    niandikie kupata wazo na kuweza kusafiri ..

    asante marafiki

  13.   Pedro Rojas alisema

    Nataka kwenda Norway

  14.   Ed alisema

    Kwa wale wote wanaopenda kwenda Norway naweza kusema jambo moja tu ... kila kesi ni ya kipekee, na mahitaji tofauti hutumika kwa kila kesi maalum au nchi, au hali ya ndoa, jinsia, na hata ujauzito au sio ya mwanamke anayeiomba . Jambo linalofaa kufanya ni kutafuta ubalozi wa karibu wa Norway au Uswidi na uende huko kuuliza juu ya mahitaji ambayo kesi yako inahitaji. Salamu.

  15.   Pineti alisema

    Je! Unaweza kupata kazi huko Trondheim?… Ninavutiwa sana kuondoka Septemba mwaka mmoja. Kuwa na unaweza kuniarifu… .merci !!!!!

  16.   Natalia alisema

    Halo, naitwa Natalia, mimi ni Mrusi na mimi ni mume wa Uhispania. tuna wasichana wawili, ninafikiria kwenda kufanya kazi norway. Hapa haiwezekani kuishi. Ikiwa mtu anaweza kutusaidia, itakuwa nyingi.

  17.   denis alisema

    Halo, nina binti na baba wa Norway na mimi ni Venezuela lakini ninakuja Uhispania, nataka kwenda Norway na kujifunza lugha huko, lakini ikiwa ninataka kwenda kuishi Norway na binti yangu anakua na lugha yake na utamaduni. unaozingatia

  18.   MIGUEL MALAIKA alisema

    Hello,
    Mimi ni Mhispania na nimekuwa nikifikiria juu ya kwenda Norway kwa muda. Ukweli ni kwamba sina wazo la kwenda huko, au wapi kukaa, au wapi ninaweza kupata kazi kama mpiga picha, taaluma yangu. Labda nina faida kwamba mimi huzungumza Kiingereza vizuri na sio ngumu kwangu kujifunza lugha ingawa hii inaonekana kuwa ngumu sana.
    Kwa hivyo, nahisi nimepotea linapokuja suala la ajira na kukaa. Kama kwa karatasi, nimesoma kuwa sio ngumu sana.
    Natumai mtu atanisaidia na kunielekeza katika hafla hii ambayo ningependa kuifanya.
    salamu. ciao.

  19.   Adelaida Paniura Huaysara alisema

    Halo, habari yako? Jina langu ni Adelaidad nimetoka Peru hivi karibuni nitasafiri kwenda Norway kufanya kazi kama kibali huko Bergen Sina familia au marafiki natafuta marafiki mimi ni mwalimu wa Kiingereza ………… … Ninazungumza Kihispania Quechua Kiingereza na Kijerumani kwa Kinorwe nitajifunza Kinorwe …………. subiri ujumbe wako

  20.   jhon jairo castano cardona alisema

    Mimi ni raia wa Colombian naishi Uhispania na nina kadi ya muda mrefu na ninataka kusafiri kwenda nchi hiyo, sijui lugha na nimefanya kazi kila wakati katika ujenzi na sijui jinsi ya kusafiri ikiwa mtu anaweza nijulishe jinsi ya kufanya kwa moyo wangu wote nakushukuru

  21.   HAPA FERNANDEZ na RAMIREZ alisema

    HELLO MIMI NI MEXICAN NINGAPENDA KUISHI NORWAY KWA MWAKA, MIMI NI MFUNGAJI WA VYUMBA NA CHISELED KATIKA METALI. ASANTE NASUBIRI JIBU.

  22.   gina zarate alisema

    Nina makazi ya muda mrefu huko Uhispania na mvulana wa miaka 2 mzaliwa wa Uhispania. Mimi ni mama mmoja. Ningependa kwenda Oslo, kufanya kazi na kuweza kutoa maisha bora kwa mtoto wangu. Je! inawezekana?

  23.   Luis Perez alisema

    Salamu, mimi ni Meksiko na kazi yangu ilikuwa kila wakati katika uwanja wa kuchimba mafuta ardhini na baharini na hamu yangu ni kuishi Norway na kuweza kufanya kazi katika Bahari ya Kaskazini Ninazungumza Kiingereza

  24.   talab moha alisema

    Habari nzuri marafiki wangu mimi ni Talab naishi Uhispania Nataka kufanya kazi Nerwega natumai kuwa fart mzuri .. mtu wa kunisaidia kunisaidia nina jukumu la kifamilia .. mimi ni Mhispania lakini Urejen Moroccan natumahi kufanya kazi kama mkahawa Mimi ni Cosiniro anajua Kihispania vizuri ... Moroccan na Kifaransa,, wala hana kazi, edemas nazungumza Kifaransa engeliche..pia kama mhudumu mimi ni mtaalamu ... Ninafanya kazi ambayo..n porta..I nina umri wa miaka 47 mimi ni mtu huru ,, na mtu mzima mwenye uwepo mzuri .. hii ni simu yangu .. tafadhali 0034658019448 .. Gracas Dios que bendega ,, bay m3a salama

  25.   sandra alisema

    Halo! Mnamo Juni nina mpango wa kwenda Norway kwa miezi michache kufanya kazi. Mimi ni Colombian, ninaishi na kusoma huko Uhispania na nina makazi ya muda na idhini ya kufanya kazi. Ningependa kujua ikiwa ninaweza kufanya kazi nchini Norway na ikiwa siwezi ikiwa ni ngumu kufanya kazi bila kandarasi. Shukrani nyingi!

  26.   aziz amevaa alisema

    Hi, jina langu ni Aziz, mimi ni Moroccan. Ninaishi Uhispania. Ningependa kwenda Naruega kufanya kazi. Na sijui ninaweza kufanya kazi huko au la?

  27.   aziz amevaa alisema

    Halo, naitwa Aziz, mimi ni Moroccan na ninaishi Uhispania.Ningeenda Naruegapa kufanya kazi.Sijui ninaweza kufanya kazi huko au la, hiyo ni Runinga yangu: 0034610028548

  28.   milima iliyotafutwa alisema

    Wow !! kila mtu anataka kufanya kazi norway !! LOL
    Nilitaka kwenda, lakini kwa idadi ya watu ambao watasafiri kwenda huko na sidhani hata juu yake!
    bahati nzuri waungwana

  29.   Mathayo alisema

    Halo, naitwa Guillermo.Nina rafiki huko Norway ambaye ana miaka 25. Huko, nina kadi yangu ya makazi ya kudumu kutoka Uhispania. Niambie ikiwa anaweza kuwa muunganisho mzuri wa kutafuta kazi.

  30.   laly gutierrez mora alisema

    Sijali ukarimu wowote, jikoni, utunzaji wa bustani, kazi ya uhuishaji, ingawa mimi ni mtaalamu wa kujitolea kwa keramik, modeli na uchoraji.

  31.   mkombozi alisema

    Halo ... mimi ni Muargentina na nimeishi Uhispania kwa miaka 5, nina kadi ya makazi ya Uhispania ... lakini ningependa sana kwenda kufanya kazi nchini Norway. Nataka kujua ni uwezekano gani ninao kuingia nchi, ni lazima niwasilishe ... na kujua hali ikoje sasa ..

  32.   Halo, mimi ni Meksiko na ningependa kwenda Norway kufanya kazi. Nina lugha mbili kabisa na ninafundisha Kiingereza huko Mexico. alisema

    Ninataka habari juu ya jinsi ya kupata kazi nchini Norway kupitia mtandao

  33.   jabri alisema

    Halo! Jambo la kwanza nataka kusafiri kujua mahali na jiji la Bergen Je! Ninahitaji karatasi gani kusafiri kutoka Barcelona, ​​ni yupi mimi nina karatasi za wakaazi, na tarehe ya kuondoka iko katika siku chache na sina Nina wakati wa kuifahamisha ofisi ya Kinorwe Uhispania nina nia ya kujua ikiwa ninaweza kufungua biashara huko Nruega (NORG) ni karatasi zipi ambazo ninahitaji, mtaalam anaweza kunielezea. Ninaishi Barcelona Kwa dhati!

  34.   Jose Omar Mendoza alisema

    nawezaje kufanya kazi norway mimi ni fundi wa matengenezo ya viwandani

  35.   Jose Omar Mendoza alisema

    Mimi ni fundi wa matengenezo na ninataka kufanya kazi kama fundi wa matengenezo huko Norway

  36.   ANONYMOUS alisema

    Halo kila mtu… Nimetoka Norway tu.. Kwa wote wanaotaka kwenda Norway kufanya kazi, unapaswa kufikiria vizuri, kwa sababu huko unafanya kazi sana lakini mengi…. ukumbi wa makazi haukupe ikiwa hauna kandarasi maalum ya kazi ikiwa unaonyesha kuwa unazidi € 3000 kwa mwezi, ikiwa hautumii afya yako tena, au usaidie lakini wazo hilo halitoki katika nchi ya EU huna nafasi kubwa ya kupata kitu ninachofanya kazi katika tasnia yoyote kwa sababu ikiwa mmiliki au mjasiriamali anaajiri, lazima achukue kila kitu na achukue jukumu la maisha yako, hapo haajiri mtu yeyote mweusi kwa sababu mwendesha mashtaka anakuja haraka na kuwaweka gerezani hapo. Huko kila kitu hulipwa na ni ghali, ni ushuru tu ni 36% ... Ikiwa huna kontrakta wa kudumu kutoka kwa nchi unayoishi huko hautapata ikiwa hauzungumzi lugha ya Kinorwe Nyumba ya kukodisha huwezi kuwa nayo ikiwa sina makazi na mkataba wa kazi, na kwa hivyo kidogo Hauwezi kununua chumba cha kukodisha ... mimi binafsi nawapongeza Wanorwe na sera yao ambayo wana ... Ninaelezea hali hiyo bila kumkasirisha mtu yeyote ... angalia ikiwa naweza kufungua biashara. Salamu kwa wote

  37.   jose alisema

    hello ninasafiri mnamo january 2012 anoruega alesum ningependa kuwasiliana na spanish au mtu anayeongea spanish kwani naenda kazini ili waweze kuniongoza juu ya kuhalalisha karatasi ninamaanisha kuwa kisheria huko norway.

  38.   abdul alisema

    hujambo

  39.   Picha ya mshikaji wa Josefina Fernandez alisema

    Norway ni nzuri sana na ninaipenda

  40.   Marisol alisema

    Halo jina langu ni Marisol mimi ni Peruvia nina umri wa miaka 27 na nina nia ya kufanya kazi kama mjane huko Norway. Natumai jibu hivi karibuni Asante. kuhusu!

  41.   Nina alisema

    HELLO MIMI NI GEORGIAN, NINAISHI HISPANIA NA NINA KADI YA KUDHIBITI KWA MUDA MREFU NA NINATAKA KUFANYA KAZI NORWAY. IKIWA MTU ANAWEZA KUNIJULISHA IKIWA NINAWEZA KUFANYA KAZI KIWA KAWAWA NA KARATA YANGU YA KUKAA UHALALI? ASANTE! JIBU!

  42.   JULIO alisema

    HELLO MIMI NI MEXICAN NA NILIISHI MAREKANI KWA ZAIDI YA MIAKA 10 NA NINATAKA kusafiri kwenda NORWAY KWA SABABU ZA KAZI. MEDIUM IKIWA MTU ANAWEZA KUNISAIDIA TAFADHALI

  43.   Milagro alisema

    Ikiwa mtu yeyote ana nia ya kujifunza Kinorwe kidogo, huu ndio mchango wangu ambao ninafanya kwa shauku kubwa, kushiriki na watu ambao wanapendezwa. Asante.

  44.   Felipe alisema

    Halo muujiza, unaweza kuniachia nambari kwa Kinorwe, ni jambo muhimu zaidi kujitetea na nambari, kila wakati nambari, salamu na shukrani, hebu tuone ikiwa nitaenda Norway sasa,

  45.   Felipe alisema

    Halo kila mtu mimi ni Mhispania na natafuta kazi, huko Norway, mimi ni fundi matofali, je! Mtu anaweza kunipa anwani au kiunga cha kupata chumba au nyumba, asante

  46.   JACKIE alisema

    HELLO, NIMETOKA PARAGUAY, NIMEKUWA NAISHI KWA MIAKA 5 HAPA SPAIN, NINAPENDA KUENDA KUFANYA KAZI KIWANJA KAMA NANY AU KUSAFISHA NYUMBA AU MAHOTELI, NINACHOFANYA NINI KUFANYA HAPA, NINASEMA KUELEKEA KWA SABABU SASA NAFANYA KAZI. KWA SABABU YA MAMBO YA MGOGORO WAPO. IKIWA KUNA WALAMU WALAMU WANAOMWAMINI MUNGU, WANAISHI NORWAY NITASHUKURU KUNIPA MKONO.ASANTE BWANA.

  47.   ANA ISABEL alisema

    HELLO MIMI NI SPANISHI NINA UZOEFU WA KIPOKEZI DOMINOES KIINGEREZA KIINGEREZA NA MUINGEREZA WA JERUMANI. NINATOKA TOKA LONDON AMBAPO NIMEPATA KIDONDA NA MIMI NI PACUCHA NA ZAIDI NA DAKTARI AMBAYE ANANIPA UTEUZI NA DIGEST NILIKUWA NA BURE ZAIDI YA MIEZI 6 NA MAUMIVU YOTE AMBAYO HUYO INACHUKUA, KWA BAHATI TAYARI TUPO NA DAWA NINAYOJISIKIA BORA NA RAFIKI ANAENDELEA KUCHUKUA NAMI TAREHE 15 YA HII KUNIFANYA NIWE ECHO.
    NILIKUWA SIKU YA SIKUKUU NORWAY NA LANDSCAPE NI NZURI, PIA NINATAKA KWENDA KUTAFUTA KAZI AMA KESI NI KUFANYA KAZI KWA SABABU HISPANIA NA ZAPATERO IMETUANGAMIA NA SASA INAILAUMU SERIKALI MPYA.
    TAFADHALI NINGAPENDA UNIJULISHE KUTAFUTA HOTEL YA KUFANYA KAZI AU AU-PAIR KWA SABABU HATUA SIZUNGUMZI KITU CHOCHOTE CHA NORWEGIAN HATA KUWA WAVULANA WANAVUTIA KWA KUWA NINABUNI. SIYO JUA TU. MAISHA YANGU KWA AJILI YANGU NI UONEKANO MPYA WA NCHI NYINGINE
    SAMAHANI KWA MAPENZI)
    THANKS

  48.   ANA CECILIA AIMA MARRIAGA alisema

    HI! MIMI NI MKOLONI. NINA MAKAZI YA KUDUMU. MIMI NI MTAKATIFU, MFUNDI KATIKA KUUGUA MATIBABU YA WANANCHI. IMETENGENEZWA HISPANIA SIMU 678313464-anace.22@hotmail.com, NINATAKA KUFUNGA KWA NORWAY TAFADHALI IKIWA MTU ANASOMA HII NA ANAWEZA KUNISAIDIA DAIMA NASHUKURU.

    KWA DINI,

    ANA CECILIA AIMA MARRIAGA

  49.   33 alisema

    HELLO TAFADHALI NISAIDIE MTU NISAIDIE NINAHITAJIKA KUTOKA KWENYE HALI HII EH ALITESEKA MABADILIKO MENGI MAISHA YANGU KWENDA NORWAY AU NYINGINE AMBAPO NINAWEZA KUWA MZURI SANA NA MWANA WANGU ASANTE YESU AKUBARIKIE SANA

  50.   sebastian alisema

    Halo, hamu yangu ni mtu tu ambaye ananielekeza jinsi ya kukaa Norway kwa kuwa nazungumza Kiingereza na Kihispania kikamilifu, ningepoteza tu Kinorwe ninataka kufanya kazi nina mengi na ninafanya kazi yoyote ile ya kwanza

  51.   NACHO LOPEZ alisema

    HOLLO MIMI NI WAHispania. NINASEMA, NAANDIKA NA KUSOMA KIINGEREZA KWA UKamilifu KWA SABABU NIMEFANYA KAZI KWA MIAKA MINGI KATIKA NCHI ZILIVYO KANISA LA CANADA, USA, AFRIKA KUSINI, ENGLAND NA HOLLAND. MIMI NI KAZI, PIA HOSPITALI NA KILIMO.AJIRA ZOTE NINAZOZIPATA KWA KAWAIDA NI ZA WAFUNDI AU Wataalamu. JE, MTU ANAWEZA KUNIONGOZEA TIMU YOYOTE INAYOTOA KAZI ZA KAZI zisizostahiliwa? ASANTE KWA MAPEMA. NACHO

  52.   PAUL alisema

    Mimi ni Ecuadorian na kadi ya kudumu ya Uhispania nataka kusafiri kwenda Norway kufanya kazi, mahitaji yangu ni nini? Asante

  53.   PAUL alisema

    Mimi ni Ecuador na nina kadi ya makazi ya kudumu ya Uhispania. Nataka kufanya kazi nchini Norway. Je! Mahitaji ni nini?

  54.   Mauricio Pozo Ruz alisema

    Halo, mimi ni Muargentina na kadi ya makazi ya kudumu ya Uhispania, nataka kufanya kazi nchini Norway, mahitaji ni nini?

  55.   Luis Bayardo alisema

    Halo, ninatarajia kupata mwongozo. Ninaishi Uhispania. Nina umri wa miaka 40. NAJISIKIA MWANAUME ALIYEFUNZISHWA KITAALAMU KWA KUANZIA UMEME WA MASONRY KUPAKA UMEME NA NINACHOTAFUTA NI SHULE FULANI YA LUGHA YA NORWEGIAN MADRID BURE AU KULIPWA NINATAKA KUJIFUNZA. SAFARI KIDOGO KATIKA KIINGEREZA LUGHA ITATOSHA IKIWA MTU ANAWEZA KUNIONGOZA NASHUKURU MAPEMA

  56.   LOUIS BAYARDO alisema

    JE, MTU ANAWEZA KUNIAMBIA IKIWA UNAJUA WAPI KUJIFUNZA NORWEGIAN ACA KWA MADRID BURE AU KOZI ZA KULIPWA ASANTE

  57.   Oscar alisema

    Mimi ni dereva wa lori wa Uhispania mwenye umri wa miaka 36, ​​natafuta kazi nchini Norway, ningependa kujua ikiwa leseni zangu za kuendesha gari ni nzuri na ni hatua gani au kampuni gani za usafirishaji ninaweza kushughulikia.
    Asante.

  58.   carp ya george alisema

    Halo, mimi ni George kutoka Romania.Nimekuwa Uhispania kwa miaka 10, lakini sasa na shida sina kazi. Nilikuwa nikifanya kazi katika muundo na huko feralla, mimi ni afisa wa daraja la pili, ningependa sana kufanya kazi nchini Norway, ikiwa mtu ananihitaji, wasiliana nami kwa nambari 645784786/675382310.

  59.   fadie alisema

    Halo, nina kadi ya CE ya muda mrefu ikiwa nina kandarasi ya ajira huko norega, ikiwa wanaweza kunipa kadi ya Norway.

  60.   Felipe alisema

    Mimi ni Mhispania na natafuta kazi kama muuzaji wa matofali, pia ninatoa uzoefu kama dari, jiwe la marumaru, asante kwa kiunga chochote au anwani, salamu

  61.   vasile alisema

    Unaweza kunisaidia kupata kazi katika Kilimo, kukusanya matunda na mboga.
    Ninataka kufanya kazi ikiwezekana kukusanya matunda na mboga (jordgubbar, mapera, persikor, nk), kwa msimu huu wa joto.
    Nchi za upendeleo ni: Denmark, Finland, Norway, Ujerumani, Sweden na Uhispania
    Haijalishi wapi, lakini tafadhali nisaidie na kazi ..
    Asante sana, na samahani kwa usumbufu
    Nataka jibu, tafadhali.
    Salamu

  62.   Maria alisema

    Halo kila mtu. Nimeishi Norway kwa miaka mitatu na nimeolewa na Norway. Nilitaka kurekebisha sehemu ya habari iliyotolewa mwanzoni. Serikali inatoa madarasa ya bure, lakini tu kwa wakimbizi / asylees au wale ambao wameolewa na raia wa Norway. Wahamiaji wengine wanapaswa kulipa. Chuo kikuu pia hutoa kozi, lakini tu kwa wanafunzi. Kilicho kweli ni kwamba wanazingatia sana lugha. Ikiwa hauzungumzi Kinorwe, angalau kati, labda hautapata kazi haraka. Karibu kazi zote zinahitaji uongee Kinorwe.
    Salamu, Maria.

  63.   UBUNIFU alisema

    Mimi ni Colombian na tergeta ya makazi ya kudumu, nimekaa Uhispania kwa miaka nane na ninataka kutafuta upeo mzuri, nafanya kazi katika mkutano wa mabomba kwenye vifaa vya kusafisha na mimea ya mafuta ya jua, mimea ya oksijeni nk. uzoefu wa kudhihirika, mzito sana na uwajibikaji na ningependa kuwa na msingi wa kupata kazi nchini Norway. Salamu, na asante sana

  64.   VICTOR HUGO alisema

    Halo, mimi ni Bolivia, ninaishi Uhispania na nyaraka ziko sawa. Mimi ni SEISMIC KATIKA UCHUNGUZI WA MAFUTA NA GESI, NINA UZOEFU WA KUCHIMA MADINI, MASWALI, VITENGO, BARABARA NA MAANDALIZI YA BOMBA, MIMI NI MFANYABIASHARA NA A MTENDAJI NINA MTENDAJI WA MIAKA 37, MIEFO 0034. 639619897 fildan_victor@hotmail.com NINAPATIKANA

  65.   Ubeti wa Bernardo Blasco alisema

    Jina langu ni Bernardo, natafuta kazi huko Norway, nilikuwa na Kampuni huko Uhispania ya Assemblies, Ufungaji na Huduma ya Ufundi ya Mashine kwa Ukarimu, Chakula. Kiyoyozi, Baridi ya Viwanda, Baridi ya Kibiashara, Mabomba ya Nishati ya jua, Inapokanzwa, nina Leseni ya Kukanza kwa Ufungaji hadi 77 KW.
    Nina Kadi za Dereva wa Lori, A2-BTP-B + E-C1 + E-C + E.
    Inapatikana kubadilisha Makazi.

  66.   janneth alisema

    Mimi ni Colombian nina utaifa wa Uhispania ningependa kujua jinsi ya kutafuta kazi huko Norway mimi ni mhudumu lakini sizungumzi Kiingereza au Kinorwe nina watoto 2 na hali yangu nchini Uhispania inazidi kuwa mbaya kwa sababu ya shida.

  67.   sura ya shujaa alisema

    Halo, nimezaliwa Venezuela na nimeishi Uhispania kwa miaka 20, nina kadi ya makazi ya kudumu tu na nilitaka kujua ikiwa hiyo inanifaidisha kabisa wakati wa kufanya ombi la makazi huko Norway kufanya kazi, asante, salamu .. .

  68.   carlos alisema

    Nina tikiti ya kesho na sina pa kufika Stavanger, mtu ananipa kebo

  69.   Gustavo alisema

    Ninaishi Argentina, lakini ningependa kufanya kazi Norway hata kwa muda, nina umri wa miaka 46, ninaweza kufanya kazi katika sehemu ya tumbo, barmanager na barista (mkahawa. Sina shida kuzoea aina nyingine ya kazi.

    Salamu Gustavo

  70.   Ubeti wa Bernardo Blasco alisema

    Natafuta kazi kama Dereva wa Lori, Wachanganyaji wa Zege, Cranes, Magari ya lori, Teksi, Magari ya wagonjwa, Dereva Binafsi, Courier.
    Nina Maghala - A2- B + E- BTP - C1 + E- C + E, Kadi ya Tachograph ya Dijiti.
    Upatikanaji wa kubadilisha makazi
    Upatikanaji wa kusafiri Kitaifa au Kimataifa.
    Inapatikana Masaa 24.
    Simu ya Mkononi 696536258.

  71.   mshindi manuel belmonte lopez alisema

    Halo, mimi ni Meksiko, ningependa kujua ni jinsi gani ninaweza kukufanya uende kufanya kazi nchini Norway kwa sababu inavutia sana katika nyanja zote, itakuwa pesa nyingi ambazo wangeniambia jinsi ya kutengeneza au wapi nenda kuweza kufanya kazi mapema, asante sana

  72.   Alexander alisema

    Mimi ni Meksiko na ninatafuta kazi kwenye mashua ya uvuvi huko Norway, nina miaka 15 ya uzoefu wa laini ndefu huko Alaska. Ninajua Kiingereza vizuri na nina uwezo mkubwa wa kujifunza Kinorwe

  73.   ANDREW alisema

    OLA KWA KILA MTU MIMI NI ECUADORIAN NA NINA TAIFA LA UISPANI NINAKAA MADRID NINATAKA SAFARI KWA KIWANGO KUTAFUTA KAZI XQ HAPA HAPA HAPA HAPA HAPANA KAZI NA KUFANYWA KAZI KWA UJENZI NINA WATOTO 3 HAPA HAPA SPAIN SINA MTU yeyote. KWANGU MIMI MKONO HUKO NORWAY NITAKUSHUKURU KUTOKA MOYO WOTE SALAMU KWA WOTE

  74.   ANDREW alisema

    HOLLO KILA MTU MIMI NI ECUADORIAN NA NINA UTAIFA WA KISWANI NINAKAA MADRID NINATAKA SAFARI KWA KIWANGO KUTAFUTA KAZI XQ HAPA HAPA SPAIN HAKUNA KAZI NA KUFANYIKA KAZI KWENYE UJENZI MIMI NINA WATOTO 3 HAPA PUI HAPA SPAIN SINA MTU WA MTU. MIMI HISPANIA MKONO HUKO NORWAY ASANTE KUANZIA MOYO EMAIL YANGU IKO SECOND55@HOTMAIL.ES SALAMU KWA WOTE

  75.   Amit alisema

    napenda kufanya kazi norway

  76.   Yuliana alisema

    HOLLO KILA MTU MIMI NI MKOLONI NA TAIFA NA NDOA KWENYE UISPANIA, TUNA WASICHANA WAWILI NINAPENDA KUTEMBELEA KAWAIDA, LAKINI SIJUI JAMBO LA KUPATA KAZI, NINA UZOEFU MENGI KATIKA MAHOTELA NA MUME WANGU NI MLEBAZI. ASANTE SANA.
    SALAMU KUTOKA KWA VALENCIA SPAIN

  77.   mshindi manuel belmonte lopez alisema

    Ningependa mtu anisaidie kuhamia Norway, nawezaje kupata kazi au ninawezaje kuwasiliana na mtu ambaye anaweza kunisaidia kuhama?

  78.   janneth alisema

    Miezi mingi iliyopita niliandika na hakuna mtu anayenijibu jinsi ya kufanya kazi na kuishi Norway. Asante

  79.   Ubeti wa Bernardo Blasco alisema

    Natafuta kazi kama Dereva wa Lori, Wachanganyaji wa Zege, Cranes, Magari ya lori, Teksi, Magari ya wagonjwa, Dereva Binafsi, Courier.
    Nina Maghala - A2- B + E- BTP - C1 + E- C + E, Kadi ya Tachograph ya Dijiti.
    Upatikanaji wa kubadilisha makazi
    Upatikanaji wa kusafiri Kitaifa au Kimataifa.
    Inapatikana Masaa 24.
    Simu ya Mkononi 696536258.

  80.   Manuel alisema

    Halo, mimi ni kijana anayefanya kazi kwa bidii, ningependa kwenda Norway kufanya kazi kama mchoraji wa ujenzi na mapambo, angalau kwa kipindi chote cha majira ya joto sitaweza kuzungumza lugha lakini Kihispania, ningekuwa na fursa gani?

  81.   Oscar Guedes alisema

    Hi, mimi ni Oscar, ninaishi Colombia lakini mimi ni Mhispania. Ninaenda Norway hivi karibuni.
    Nia yangu ni kusoma lugha hiyo. Na kuweza kufanya kazi kwa wakati mmoja, lakini ikiwa haiwezekani. Nitasoma katika kozi zinazotolewa na serikali ya Norway, hadi nitakapomaliza. Na kisha endelea kusoma lugha hiyo, hata ikiwa utalazimika kuilipia. Ili kuweza kujumuishwa katika jamii ya Kinorwe na kuweza kufanya kazi.
    Napenda kufahamu habari zote zinazowezekana.

    Salamu nzuri.

    Shukrani

  82.   Irma alisema

    Irma
    Halo, mimi ni mhitimu wa Venezuela kama mwalimu, kwa sababu ya shida nyingi na utulivu katika nchi yangu. Ningependa kupata fursa katika nchi hii nzuri. anayeweza kunisaidia asante.

  83.   Irma alisema

    Salamu ya busara

    Asante.

  84.   Vanessa alisema

    Halo Rubén, ninatoka Las Palmas, nilikuwa tayari nikifanya kazi nchini Norway miaka miwili iliyopita na sasa nina kazi nyingine. Jambo ngumu zaidi ni kupata nyumba huko Trodheim. Ikiwa unajua kitu, utashukuru. Ikiwa bado uko hapo wazi

  85.   Abderrahman alisema

    Halo, ningependa kuwa katika nchi yako kuwa rafiki wa kufanya kazi. Mimi ni Moroko, nina utaifa wa Moroko. Ustadi wangu katika aluminium ni juu ya windows na milango na balcon …… yote hayo juu ya aluminium, ikiwa kuna uwezekano wowote kufanya kazi kwake, itakuwa nzuri. Tef 00212652271674 Asante kwa kila kitu.

  86.   Alexander alisema

    Salamu, nina nia ya kufanya kazi nchini Norway, mimi ni Mhispania nina umri wa miaka 51 na taaluma yangu ni bomba na inapokanzwa. Ikiwa mtu anaweza kunisaidia, andika tremps7777@gmail.com

  87.   youssef alisema

    Halo jina langu ni youssef mimi ni Mhispania na asili ya Morocco Nimekuwa Uhispania kwa miaka 24 nina miaka 32 ningependa kufanya kazi katika dereva wa Norway, mtunza bustani, safi, kusafisha kwa jumla, ujazaji wa maduka makubwa, mtunza fedha,

  88.   Carolina Toloza alisema

    Halo, mimi ni Mkolombia. Nina nia ya kufanya kazi nchini Norway kwa biashara anuwai. Inapatikana sasa. Namba yangu ya simu 3162612643

  89.   Boubkar alisema

    hello jina langu ni boubkar kutoka oregin marouqui nina umri wa miaka 38 ningependa kufanya kazi naruega kazi yangu ni scayulista na mhudumu wa mkahawa wa dereva wa plasta na asante

  90.   Laura alisema

    HOLLO NICOLAS, HUENDA VIPI? MIMI NI ARGENTINA, ILIKUWAJE KWAKO KWA NORWAY? WANASEMAJE? KUPATA KAZI? NINA FAMILIA NA HII NI NGUMU ,,,, ASANTE, BAHATI NJEMA!

  91.   Rodrigo Adrian Benítez Quevedo alisema

    Watu wema wazuri… ninatoka Paragwai na ningependa kwenda kuishi na kufanya kazi nchini Norway… kwa kuwa sijaoa na ninataka kubadilisha mandhari na kuanza maisha mapya katika nchi hiyo… naitwa Rodrigo

  92.   Margarita alisema

    Habari za asubuhi kila mtu, mimi ni msichana mdogo wa miaka 27 naishi Ekwado kwa miaka 6 lakini kabla sijaishi Uhispania kwa miaka 10 nimehitimu huko nina digrii ya kati katika Usimamizi wa Biashara na Usimamizi na hapa Ecuador nina nilifuata kozi na mafunzo kadhaa, kwa sasa sina kazi na kadi yangu ya mkaaji wa kigeni nchini Uhispania inaendelea kupata nafuu kwa sababu nilikuwa nimepoteza kwa sababu ya kukaa Ecuador kwa zaidi ya wakati uliowekwa, lakini nina nia ya kwenda Norway kwa sababu nimegundua juu ya fursa nzuri za kazi. Nikiwa njiani kwenda kwenye ubalozi walinipa safu ya karatasi, na nina nia ya kupata kazi ya uaminifu katika nchi hiyo lakini sijui ni vipi .. nina njia kiwango cha Kiingereza ninaweza kujitetea .. ikiwa unajua jinsi ninavyoweza kupata kazi ya kusafiri huko ningeithamini, nataka kusonga mbele na malengo yangu ya kitaalam.

  93.   robert garcia alisema

    Mimi ni msanii wa plastiki na ninaunda sanaa ya mafuta na akriliki,
    Ninaweza kufanya kazi kama mwalimu wa sanaa katika nchi hiyo, au kuonyesha na kuunda kazi za sanaa kutoka nchi hiyo, nikifanya kazi na nyumba za Kinorwe.

  94.   Juan Oliva alisema

    Halo, nina kadi ya mpwa, huko Uhispania kwa muda mrefu (wa kudumu) swali langu ni nini nifanye kwenda Norway na kufanya kazi huko, ni hatua gani za kufuata

  95.   Norma alisema

    Halo, nimetoka Guatemala, nataka kuhamia Norway lakini sijui jinsi

  96.   mostafa alisema

    Halo, nina makazi ya muda mrefu EU naweza kufanya kazi na Norway _-

  97.   Maria alisema

    Salamu, nina umri wa miaka 24 wa Uhispania.
    Nimekosa masomo 3 kumaliza Degree ya Sheria kutoka UNED.
    Nataka kufanya Mwalimu katika Sheria ya Bahari huko Oslo.
    Nina C1 ya Kiingereza na Kifaransa na kidogo ya Kijapani.
    Nina uzoefu wa kazi kama Mdai wa Madai na wengine.
    Nataka kufanya kazi Oslo na kujifunza Kinorwe.
    Shukrani

  98.   Florencio tayari alisema

    Siku njema, nataka kwenda kufanya kazi nchini Norway, je! Mchakato ungekuwaje ... mimi ni mpiga siki

  99.   Javier Sanabria (+56934850975) alisema

    Halo, habari yako? Je! Mtu yeyote anaweza kunipa mawasiliano ya kwenda kufanya kazi nchini Norway, mimi ni mfanyabiashara wa TIG na pia sina shida kufanya kazi katika ujenzi. Ninaishi Chile nikifanya kazi lakini natoka Paraguay

  100.   Wellington Sosa alisema

    Halo, mimi ni Ecuadorian, umri wa miaka 43, taaluma yangu ni welder API, dereva wa trela ya basi, ningependa kufanya kazi nchini Norway

  101.   mayra alisema

    Ningependa kufanya kazi nchini Norway na familia yangu, mimi ni Peruvia} Tafadhali, msaada

  102.   Pedro alisema

    NINATAKA KUISHI NORWAY… ..Ni Mwalimu wa Sanaa ya Kuona

  103.   PEDRO alisema

    Nataka kuishi Norway
    Mimi ni profesa wa Sanaa ya Plastiki

  104.   Carlos Wells alisema

    Halo Mchana mzuri, mimi asili ni Mexico, rubani wa helikopta na uzoefu wa miaka 16 katika aina tofauti za ndege, nina nia ya kufanya kazi nchini Norway, ikiwa mtu angeweza kunishauri ningeithamini sana. Niko kwenye huduma yako.

  105.   Andres Felipe Larrahondo Morales alisema

    Halo, mchana mwema, mimi ni Colombian, ningependa kukutana na watu wanaoishi Norway, nchi nzuri sana ambayo ningependa kufika kazini, kuishi na kusoma

  106.   Sabrina alisema

    Mimi ni Muargentina na ninataka kufanya kazi nchini Norway. Mimi ni mpiga picha na fundi wa afya. Sijui jinsi ya kupata visa yangu ya kazi. Salamu.