Waigizaji Bora wa Sauti

Picha | Jamhuri

Bollywood ni neno ambalo lilipewa miaka ya 70 kwa tasnia ya filamu nchini India, ambayo iko Bombay na lugha inayotumika ni Kihindi. Neno hili linatokana na mchanganyiko kati ya jina la Bombay na Hollywood, mecca ya sinema ya Amerika iliyoko Los Angeles.

Sinema za Sauti ni maarufu ulimwenguni kwa idadi yao ya kuvutia ya muziki, iliyojazwa na choreographies za kupendeza ambazo watendaji hucheza kwa muziki wa jadi uliochanganywa na pop ya Magharibi. Pia kwa watendaji wake na waigizaji, ambao hukusanya talanta nzuri na uzuri, na mamilioni ya wafuasi ndani ya nchi yao na nje ya mipaka yake.

Kwenye hafla hii, tunafanya hakiki na waigizaji bora wa Sauti ambao wameshiriki katika sinema nyingi na safu ya runinga. Je! Ni nani maarufu zaidi?

Aishwarya Rai

Aishwarya Rai ndiye mwigizaji mwenye ushawishi mkubwa nchini India, mwenye uwepo mkubwa na hadhi kimataifa. Kama waigizaji wengine wa Kihindi, Rai pia aliwahi kuwa mwanamitindo na akapewa taji la Miss World mnamo 1994.

Miaka michache baadaye, ulimwengu wa sinema ulimwona na akaanza kucheza mwishoni mwa miaka ya 90. Alikuwa akihusika mara kwa mara kwenye maonyesho anuwai ya India, akishinda tuzo kadhaa kutoka Indian Film Academy kwa filamu kama "Hum Dil De Chuke Sanam" 1999) na Salman Khan na "Devdas" (2002) ambapo alishiriki mwangaza na Shahrukh Khan.

Kimataifa, mwigizaji wa India Aishwarya Rai pia ameshiriki katika filamu nyingi haswa nchini Merika. Filamu yake ya kwanza nje ya nchi ilikuwa "Harusi na Upendeleo" (2004), mabadiliko ya kufurahisha ya maandishi ya fasihi ya Jane Austen "Kiburi na Upendeleo."

Baadaye alionekana kwenye filamu ya kihistoria na mwigizaji wa Briteni Colin Firth inayoitwa "Jeshi la Mwisho" (2007). Filamu nyingine maarufu sana nje ya nchi ilikuwa "The Pink Panther 2" (2009), mwendelezo wa "The Pink Panther." Baada ya kugawanywa huko Hollywood, mwigizaji wa India alirudi kufanya kazi nchini mwake.

Kwa kuongeza, amefanya ushirikiano kadhaa kama mfano wa matangazo kwa bidhaa tofauti za mitindo na mapambo. Ameonekana pia kwenye vifuniko vingi vya majarida ya mitindo akijivika mwenyewe malkia wa Sauti.

Deepika Padukone

Picha | Mtazamo India

Mwigizaji wa Ureno mwenye asili ya Kihindi ni mmoja wa waigizaji bora wa Sauti leo na mmoja wa warembo zaidi na wafuasi milioni 56,2 kwenye Instagram.

Aliingia kwenye ulimwengu wa sinema karibu kwa bahati baada ya kazi ndefu kama mfano ya matangazo ya kampeni ya chapa maarufu za kibiashara nchini India. Mara moja akawa moja ya nyuso mpya na maarufu zaidi nchini na hivi karibuni akaingia katika mitindo ya kimataifa kwa kushiriki kama balozi wa vito vya mapambo na bidhaa za mapambo.

Baada ya kurekodi video ya muziki ya "Naam Hai Tera" wa Himesh Reshammy, wakurugenzi walimwangalia, na akajitolea kuonekana katika ulimwengu wa sinema haraka akamjia. Ingawa Deepika hakuwa na uzoefu mwingi katika tasnia hii, alitaka kujiboresha na kujiandikisha katika chuo cha kaimu ambapo angeweza kuchukua masomo ili kuboresha ustadi wake mbele ya kamera.

Alicheza kwanza kama mwigizaji katika vichekesho vya kimapenzi "Aishwarya" (2006) na filamu ikawa maarufu katika ofisi ya sanduku la karibu. Filamu nyingine ambayo alipokea hakiki za rave katika Sauti ilikuwa "Wakati Maisha Moja Ni Kidogo" (2007). Kwa utendaji wake ndani yake, alipokea Filamu ya Tuzo ya Filamu ya India na uteuzi wa kwanza wa mwigizaji bora.

Kisha akatengeneza filamu kadhaa bila umuhimu wowote hadi mwaka 2010 mafanikio yalibisha hodi tena na vichekesho vya "Housefull" na Sadij Khan. Mnamo mwaka wa 2015, Deepika aliigiza pamoja na mwigizaji Priyanka Chopra katika mchezo wa kuigiza wa kihistoria "Bajirao na Mastani", ambayo ilikuwa filamu ya nne ya juu zaidi ya Kihindi.

Kimataifa, mwigizaji huyo pia alifanya kazi katika Hollywood mnamo 2017 katika sinema "Three X: World Domination" ambapo alishiriki skrini na Vin Diesel.

Priyanka Chopra

Picha | Vogue Mexico Roy Rochlin

Priyanka Chopra ni mmoja wa waigizaji bora wa Sauti na mmoja wa maarufu zaidi katika nyakati za hivi karibuni. Alipata umaarufu wa kimataifa na safu ya Amerika "Quantico" (2015), ambapo anacheza wakala wa FBI ambaye lazima agundue mwandishi wa shambulio la kigaidi katika Kituo Kikuu cha Grand wakati tuhuma ziko juu yake. Huko Hollywood pia ametengeneza filamu zingine kama "Baywatch: Los Vigilantes De La Playa" (2017), "Superniños" (2020) na "Tigre Blanco" (2021).

Walakini, hapo awali alishiriki katika filamu nyingi za Sauti kama vile "Don" (2006) ", mwigizaji wa kusisimua na Shah Rukh Khan kama nyota mwenza; "Krrish" (2006), hadithi ya shujaa na Hrithik Roshan; "Mtindo" (2008), filamu iliyowekwa katika ulimwengu wa modeli na mitindo; "Kaminey" (2009), sinema ya vitendo na muigizaji Shahid Kapoor; "Barfi!" (2012), "Gunday" (2014) au "Mary Kom" (2014), filamu ya wasifu kuhusu bondia huyu wa Olimpiki kutoka Manipur.

Priyanka Chopra pia alikuwa mwanamitindo mashuhuri kwani alishinda taji la Miss World mnamo 2000, akiwa mwanamitindo wa tano wa India kutangazwa mshindi katika shindano hili maarufu la warembo.

Hivi sasa ana tuzo nyingi kwa mkopo wake na kwenye Instagram ana wafuasi karibu milioni 62,9.

Kareena Kapoor

Picha | Masala!

Mwigizaji Kareena Kapoor anashuka kutoka kwa familia ya wasanii (babu yake, baba yake na dada yake mkubwa pia ni waigizaji) kwa hivyo talanta hupita kupitia mishipa yake.

Alianza kufanya kazi mbele ya kamera akiwa na umri mdogo sana, akionekana katika matangazo anuwai ya runinga. Kwa upande wa sinema, alijitokeza kwa mara ya kwanza mnamo 2000 na filamu "Mkimbizi", ambayo ilimpatia hakiki ya rave kutoka kwa umma na media maalum na tuzo yake ya kwanza ilikuwa Filamu ya uigizaji bora wa kwanza wa kike.

Mwaka uliofuata alishiriki katika filamu "Kabhi Khushi Kabhie Gham" ambayo ikawa filamu ya juu kabisa nchini India kwenye soko la kimataifa.

Katika miaka ifuatayo ili kuepuka kuwa njiwa katika majukumu fulani, mwigizaji huyo alichagua kukubali majukumu magumu zaidi, na hivyo kushangaza na utofautishaji wake Katika filamu kama "Chameli" (2004) ambapo alicheza kahaba ambaye alishinda tuzo yake ya pili ya Filamu ya Uigizaji Bora na katika filamu kama "Dev" (2004) na "Omkara" (2006) ambayo alishinda mbili Tuzo za Wakosoaji kwa Mwigizaji Bora.

Kichekesho "Jab We Met" (2007) kilichoongozwa na Imtiaz Ali tena kilimpatia Kapoor Tuzo la Mwigizaji Bora wa Filamu. Tangu wakati huo, amekuwa na kazi ndefu na yenye mafanikio na amepata kupendwa na umma, na hivyo kuwa mmoja wa waigizaji wa Sauti bora wa kisasa na wafuasi zaidi ya milioni 6 kwenye Instagram.

Bipasha Basu

Picha | Vogue India

Bipasha Basu ni mwigizaji mwingine maarufu wa India na diva wa kweli wa India aliye na talanta na urembo ameweza kuvuka mipaka yake. Hivi sasa ana wafuasi karibu milioni 9 kwenye Instagram.

Kama waigizaji wengine wa juu wa Sauti, Bipasha alifanya hatua zake za kwanza katika ulimwengu wa mitindo na akaanza kazi yake yenye mafanikio katika tasnia hii mchanga sana, akiwa na umri wa miaka 17 tu. Mnamo miaka ya 90 alishinda mashindano ya Supermodel ya Cinthol Godrej na mashindano maarufu ya kimataifa ya Ford supermodel. Hii ilimwezesha kufanya kazi kama mfano huko New York, wakati alisaini kwa shirika la Ford, na kuonekana kwenye vifuniko zaidi ya 40 vya majarida ya mitindo.

Kama mwigizaji, alicheza kwanza kwenye skrini kubwa na filamu "Ajnabee" (2001), ambayo ilimpatia tuzo ya Filamu ya kwanza bora ya kike. Mwaka mmoja baadaye alikuja mafanikio yake ya kwanza ya kibiashara na filamu ya kutisha "Raaz" (2002) ambayo aliteuliwa kwa tuzo ya Filmfare katika kitengo cha mwigizaji bora.

Baadaye alishiriki pia katika filamu zingine zenye faida kubwa nchini India kama vile vichekesho "No Entry" (2005), "Phir Hera Pheri" (2006) na "All the Best: Fun Begins" (2009).

Katika miaka hiyo alipokea sifa nyingi kwa maonyesho yake katika filamu za kutisha Aatma (2013), Kiumbe 3D (2014) na Peke yake (2015) na katika vichekesho vya kimapenzi Bachna Ae Haseeno (2008). Baadhi ya kazi zake za hivi karibuni katika Sauti zilikuwa Humshakals (2014) na Kiumbe (2014).


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 46, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1.   yesenia alisema

    Ndio Aishwaria ni mzuri na nilisikia hivyo lakini kwangu mimi Kajol bado ni mrembo na mwigizaji bora wa Indu ..

  2.   ricardo alisema

    Kweli aishwaria ikiwa ni mzuri lakini Kajol ni mzuri zaidi na ana talanta

  3.   brendu alisema

    ikiwa ninafikiria sawa
    Kajol inakuzidi, lakini sio lazima uzaliwe tena huko ikiwa ungekuwa mzuri, ha ha, ni ucheshi gani, haufikiri?

  4.   MARCO alisema

    kajol rose nzuri zaidi ya maua ya maua

  5.   ermion alisema

    Sitaki kumzuia mtu yeyote au kulinganisha kwa sababu hakuna kulinganisha iwezekanavyo. Kajol kama mwigizaji anavutia kwa sababu huwafanya wahusika wote anaocheza kuwa wa kuaminika na jinsi alivyo mrembo mwanamke wa nyama na damu, amekuandalia brabo asiye na hatia

  6.   yu alisema

    kajol ndiye mwigizaji bora nilipenda kumuona katika penzi langu la kwanza na sharuck khan ni wa kushangaza

  7.   Evelyn alisema

    nzuri kwangu kajol ni bora wa sinema ya hindu na mrembo nilipenda penzi lake la sinema dhidi ya tkm kajol nene na nyembamba wewe ni mpenzi wangu ok

  8.   swarna alisema

    Aishwarya Rai ni mwigizaji ninayempenda sana nchini India
    Ningependa kuwa mwigizaji wa Sauti kama yeye

  9.   swarna alisema

    Bombay bora !!

  10.   maili alisema

    bila shaka hakuna maana ya kulinganisha kwa sababu talanta ya kajol na uzuri wake hakuna anayeizidi wala ulimwengu wangu ambao unaeleweka

  11.   MARISABEL ARACA alisema

    KAJOL KIPAJI ZAIDI ………… WAZI KULIKO SIIIIIIII

  12.   MARISABEL ARACA alisema

    Kusaidia kila mtu.
    KAJOL NDIO UTENDAJI WANGU UPENDAYO NA WAZI PIA SHARUKH KHAN NAWAPENDA WOTE

  13.   maili alisema

    Wacha kila mtu ajue na akubali, kwamba ni Kajol tu ndiye bora ikiwa …… ..

  14.   Maria alisema

    sinema za kajol na sharukan ni nzuri sana hufanya wanandoa wazuri

  15.   Maria alisema

    warembo warembo ni kareena kapoor, aishwarya rai, kajol

  16.   Seagull alisema

    Kajol ni mwanamke mzuri sana na maarufu na amekamilika na haiba kamili.
    Mimi ni mmoja wa mashabiki wa Kajol, vizuri pia hufanya densi na SRK
    bora, napenda pia sinema ya Kihindu, napenda sana kila mtu

  17.   martin alisema

    Wao ni bora. chapisha picha zaidi na hadithi zako

  18.   mwanamke karol alisema

    kajol ndiye mzuri zaidiaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hakuna anayefanana na wewe

  19.   karen alisema

    Kajol ni mzuri sana na mwigizaji mzuri, mcheshi, anacheza vizuri sana .. yeye ndiye bora!

  20.   ERIKA MWANAMKE alisema

    LINDA KAJOL MAXIMUM

  21.   KAREN GUSMAN RAMOS alisema

    KAJOL WEWE NDIE MCHEZAJI KIONGOZI WA HINDU CINEMA NA CHARISMA YAKO NA RAHISI UNANIFANYA NIKUPENDE ZAIDI NA FILAMU ZAKO NA SHARUKH NI KUBWA… .WEKA HIVYO KAJOL… WANAFANYA WANANDOA WAPENDEA BALI WEWE TAYARI UOLEWA…

  22.   miki alisema

    Wengi wanasema kuwa wewe ni mrembo zaidi kwa sababu wanaona uzuri wako wa nje ambao hauwezi kuuficha lakini wanasahau kujua jinsi ulivyo kama mtu na hilo ndilo jambo muhimu, sio vizuri kupenda upande wa nje ikiwa sio wa ndani kama nilivyofanya. Wewe ndiye mwigizaji bora nchini India yote kwani unafanya kwa hisia, kitu ambacho waigizaji wengi wamesahau ... salamu nyingi Bibi Kajol Devgan mafanikio mengi na bora kwako na kwa familia yako usisahau kamwe wapenzi wako kutoka ulimwenguni kote na juu ya kila mtu anayewasifu waaminifu ... Ninatarajia siku ambayo unaweza kuja Peru na kwa hivyo uweze kuwa na furaha ya kukutana nawe kwa ana kwa sababu ikiwa ingekuwa juu yangu Ningefanya chochote kuwa 1 min tu kwa upande wako .. kwaheri ... Natumai unaweza kusoma ujumbe huu siku moja .. jihadharini atte miki

  23.   Eliama Gaviota alisema

    Ndio kweli na mzuri sana na kwa njia mimi ni mpenda sana sinema ya Kihindu niko juu ya kutazama maonyesho ya kwanza ya waigizaji waigizaji kama Kajol, Ash, Preity, Rani nk, wa wanaume SRK, Roshan, Salman, katika ukweli mimi ni shabiki wa waigizaji na waigizaji ambao ninawajua na ninawajua zaidi
    Sikukuu ya Krismasi njema kwa wote
    baharini baharini

  24.   sandrita alisema

    Sijui wanaona nini Kahol lakini jambo moja ni kuwa miss world na mfano kati ya mambo mengine na jambo lingine ni kwamba wanawapenda
    kwanini wanawapa maumivu kwenye sinema zao
    lakini kwangu na kwa na kwa wengi ni aishwarya rai tu ikiwa sio kulinganisha picha na zaidi

  25.   estefani alisema

    Aswaira ni asQo! 100% KAJOL .. na zi stuviera RANI angeshinda kila kitu :)!

  26.   BEATRIZ alisema

    HELLO NINAKUANDIKIA KUTOKA BOLIVIA KWA KAJOL NDIO MZURI ZAIDI NA MCHEZAJI BORA KWA SABABU AIS SIYO PIA INADAJISHWA SANA NA KOQUETA SIIIIIIIIII NDIO MAANA SIJAMUHUSU KUMBONIEEEEE Iwapo SIYO WEWE NI MZURI. NI KWELI SAFI

  27.   maili alisema

    oh ndio ps na kwa njia kajol hufanya wanandoa wazuri sana na shahrukh khank
    Wanalingana sana wote ni waigizaji wazuri na inafahamika katika sinema ya mwisho ambayo wote wawili walifanya pamoja ambayo inawafanya wawe wa kipekee

  28.   claudia alisema

    Jina la waigizaji ni nini? Unafanya nini?

  29.   john alisema

    Halo kila mtu; Kwangu, Kajol ni bora sio tu kwa sababu ya uzuri wake, lakini pia kwa sababu ya ubora wake wa kutafsiri. Ninapenda sana kumuona akicheza na katika muziki ambao ni lazima katika sinema ya induction.

  30.   Maria Neema alisema

    kwangu wanaonekana wazuri wote wanaigiza vyema kwenye sinema kwangu wote ni wazuri

  31.   nadeshco alisema

    mrembo zaidi ni kajo bila shaka ray anapendeza lakini hana mwili yeye ni kama fimbo lakini kajol ni mungu wa kike mwenye uso huo mwili huo yuko sawa

  32.   beatriz alisema

    Nadhani ni vizuri kwamba kajol awe mwigizaji bora

  33.   yordani alisema

    vizuri kajol ni mzuri na mwigizaji mzuri

  34.   Ernesto alisema

    Kajol ni mzuri zaidi ndani na nje!

  35.   MARI MAR alisema

    WAIGIZAJI BORA NI SHARUKHAN NA KAJOL WANATISHA
    WANASHANGAZA NA WENGI SANA WANATAMANI

  36.   JOSE alisema

    KAJOL BORA NA WENYE MADHARA KULIKO VYOTE VYA VITENDO, MUNGU AWABARIKI WOTE, HASA MACHO YENU

  37.   mwanga wa herlinda alisema

    Kwangu wote wana talanta lakini nadhani bora ni Kajol na ninachopenda zaidi kwake ni uso wake

  38.   maili alisema

    ni nzuri kuwa na waigizaji wazuri kama kajol na sharukhan

  39.   maria gomez alisema

    Kwa kajol wangu bora kama vile sura ya mwigizaji ni mzuri sana na nampenda sinema zake

  40.   lucero martin alisema

    olz kajol mimi ni mpenzi wako mkubwa

  41.   GINO alisema

    Uzuri ambao unang'aa kila aendako na taaluma yake ni ishara ya kupendeza ambayo haiwezi kupuuzwa, hata zaidi ikiwa yeye ni mwanamke mwenye akili ya kweli, asante Mungu kwa kumtuma mwanamke mzuri na mwenye akili hapa duniani. Hongera zangu na wewe bado ni mzuri kama wewe, mimi ni shabiki wako namba 1, mabusu

  42.   sara alisema

    hl jina langu ni sara na kwangu mimi wote indu acrisaz ni wazuri na wanapenda sinema za indu nawapenda

  43.   ARIS OCHOA alisema

    BOLLYWOOD BORA NI KAJOL, NI KITENDAJI KAMILI, NA MREMBO ZAIDI KWA WOTE, NIMEONA FILAMU NYINGI ZA KIHINDU NA SIJAONA KIWANDA KILICHOFANANA NAE NA KWA HAKIKA, FILAMU BORA ZAIDI NI KWA SRKAJOL KWA AJILI YA HAY CLEPLE. .

  44.   John velarde alisema

    Kutoka Peru, Kajol ndiye mwigizaji mzuri zaidi na kamili wa sinema ya Indu, kwa sababu pamoja na kuigiza yeye huimba na kucheza kwa kushangaza Kajol.

  45.   aris alisema

    Leo nimeona PYAAR TO HONA HI THA, na Kajol na Ajay, hakika sijui niseme nini juu ya Kajol, nimekuwa nikisema kila wakati kuwa yeye ni mhusika katika uigizaji, yeye ni mwigizaji ambaye kila mhusika anafaa kwake, yeye ni ya haiba, safi, nzuri, kamilifu. Tayari nimeona sinema nyingi za yeye na Ajay ni mwigizaji mzuri sana kwa kweli wanandoa wakuu SrKAjol, nasema kwa msingi, yeye ni ICON DIVA QUEEN, nina shaka lakini ni ngumu kupata mwigizaji ambaye ana kila kitu mmoja kama Kajol, natumai kumrudisha kutazama sinema mpya na ninajivunia sana ……

  46.   Marcelo alisema

    Kutoka Iquitos-Peru Kajol ndiye bora. Nimekuwa nikimfuata kwa miaka 20 tangu nilipomuona sinema kuch kuch hota hai.