Blackbirds ko masara, wani irin yanayin bakin teku a Brazil

Mun riga munyi magana anan game da wasu shahararrun al'adun ƙasar BrazilMisali, ga samari Bahians waɗanda ke siyar da ƙananan ɓangaren cuku mai narkewa ko soyayyen cuku, wanda shine abinci bayan da awanni da yawa a rana da ruwa. Yana ɗaya daga cikin abinci mai sauri waɗanda ake siyarwa akan waɗannan rairayin bakin rairayin bakin teku waɗanda, tare da giya, suna da kyau. Koyaya, wani abincin mutanen Brazil mai sauri shine masara ko baƙar fata ana siyar da su a cikin duk shagunan wayoyin hannu waɗanda ke yawo cikin yashin Brazil.

masara 

Yana da tsohuwar masara da za a iya haɗawa da man shanu. Ana siyar dasu akan dukkan rairayin bakin teku, daga kudu zuwa arewa kuma idan akwai shakku game da asalinsu na shakku, kowa ya ɗanɗana shi ba tare da wata matsala ba. Bugu da ƙari, ana dafa su a kan ruwan zãfi kuma ana iya ci a kowane lokaci.

Tsakanin narkar da cuku, masara ko baƙar fata, ƙaramin ƙafafun kaji, yankakken kifin har ma da karnuka masu zafi, tare da giyar Skol ko Pilsen za mu ji daɗin kyakkyawar sabis a bakin rairayin bakin teku na ƙasar Brazil. Yana da yawa ga jagororin yawon shakatawa su bada shawarar dubawa kafin cinye waɗannan abincin cewa, a takaice, kayan gargajiya ne waɗanda waɗanda suka ziyarci wannan aljanna suka cinye.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*