Giya a Holland

pubs

Giya giya ce da mutanen Holland suka fi so. Mafi shahararrun dukkanin giya yan asalin ƙasar ne Heineken. Baya ga wannan, sauran shahararrun giya daga Holland, Brandt Amstel, Breda, Grolsch da Skol Oranjebook.

A cikin Netherlands, ana kiran samfurin samfurin giya foda daga Jamus. Amma giya mai pilsener Hollandaise mai farin gashi ne, kuma yakamata ayi amfani da kumfa mai yawa. Al'adar ta lura cewa dole ne a sha shi a cikin ƙaramin tabarau da ake kira pilsjes, don haka ya zama da sanyi yayin amfani.

An sha giya a cikin «Bruine kroegen », wanda za'a iya samunsa a ko'ina cikin ƙasar. Netherlands ba ta da haƙƙin lasisi kuma ana iya yin giya a cikin yini duka.

Wadannan Bruine kroegen ba komai bane face abin da ake kira pubs o Cafes wanda a al'adance wurin taro ne inda ake tattauna al'amuran ƙauye cikin jin daɗin duk abubuwan sha (giya, giya, kofi, shayi, abin sha mai laushi).

Wadannan wurare har zuwa kwanan nan an ba su izini kawai ga maza, a matsayin ƙungiya ta ƙungiya, amma na ɗan lokaci ana ƙara buɗe sanduna ga takamaiman masu sauraro, kamar matasa, da ma (duk suna kan aiki), mata.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*