Mafi kyawun rairayin bakin teku a Italiya

hay wurare masu ban mamaki da rairayin bakin teku masu ban sha'awa a duniya, amma Bahar Rum koyaushe babban ra'ayin hutu ne. Idan kanaso ka kwanta a cikin farin yashi, nutsar da ruwa mai haske, da yanayi. Italiya ita ce manufa mafi kyau. Yankin Italiya yana da kyakkyawa mai kyau, wannan shine dalilin da ya sa muka zaɓi mafi kyau rairayin bakin teku a Italiya, waɗanda ke jiran ku.

Tekun Grotticelle, Capo Vaticano.

Kusan ƙyamar da Stromobi dutsen mai fitad da wuta Da kyau ya tashi a gaba. Capo Vaticano kyakkyawan wuri ne, Bay na Grotticelle, tare da rairayin bakin ruwanta guda uku na yashi mai kyau da ruwa mai haske da ƙarancin abincin gida, sun ba shi matsayin da ya cancanta.

Cala Goloritze, Gulf of Orosei.

Kudu na Tekun Orosei, kuma kusan an saka shi a ƙarƙashin dutse, rairayin bakin teku na Cala wani abin tunawa ne na ban mamaki. Lu'u-lu'u na bakin teku mai sauƙin isa ta jirgin ruwa. An isa da ƙafa bayan doguwar tafiya a cikin ramin da zai ɗauki ranku. Tekun na da banbanci kuma madaukakan baka yana kewaye da rairayin bakin teku.

Gavitella Beach, Praiano - Salerno.

An ce wannan rairayin bakin teku ne kaɗai a Italiya wanda rana ta sumbace shi har yamma. Gavitella karamin ɗan luƙuƙuƙƙen lu'u lu'u ne ta farfaji inda zaku more kyawawan sa'o'in yini. Ofayan mafi kyawun shimfidar shimfidar bakin tekun, ɗan tazara daga Fuore, ƙamshin citrus da launuka na teku wanda ya fara daga turquoise zuwa zurfin shuɗi mai ban sha'awa. A cikin Praiano, amincin gida yana haɗuwa da kyakkyawa mai nasara.

Cala Capreria, Tsarin Zingaro na Yanayi, Sicily.

Kimanin kadada 1,700 na kariya mai kariya, wanda ke kallon shimfidar gabar tekun Sicilian. Shin aljanna ce, tanadin dello Zíngaro shine farkon kariya a yankin kuma yana da ƙawancen halitta. Tsakanin koren filin da ya ƙare a cikin gangaren duwatsu da tuddai har sai kun isa teku mai tsabta da rairayin bakin teku masu mafarki.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*