Abubuwa 3 da ya kamata ku ɗauka e ko eh don tafiya

Me ya kawo a cikin akwati

Yanzu da yanayin da cutar ta bulla ta haifar da alama sannu a hankali komawa normalYawancin mu muna shirya kanmu, a hutu na gaba, don yin balaguro wanda za mu iya cire haɗin kai daga damuwa da damuwa. Don yin wannan, dole ne mu tsara hanyar yawon shakatawa da za mu bi tare da tabbatar da wucewar mu ta hanyar wurare da wuraren yawon bude ido mafi mahimmancin wurin da za mu yi tafiya.

Abubuwa 3 ya kamata ku ɗauka a cikin akwati

Wani al’amari da ya kamata mu yi la’akari da shi shi ne abubuwan da ya kamata mu ɗauka don tafiyarmu. Akwai shirye-shirye da yawa waɗanda, sau da yawa, muna gamawa mamaye da shiryawa ba daidai ba kuma a cikin minti na ƙarshe. Domin guje wa irin wannan yanayi, za mu jera ku a ƙasa abubuwa 3 da ya kamata ku ɗauka tare da ku don tafiya.

Ka shirya kayan da za ka sa da kyau

Ko da yake a bayyane yake, dole ne mu samu Tufafin da suka dace don tafiya cikin kwanciyar hankali kamar yadda zai yiwu zuwa wurin yawon shakatawa namu. Bayan rigar da za mu sa, dole ne mu daidaita zaɓin mu ga yanayin da za mu samu a can: idan kun jira. low yanayin zafi, shirya safar hannu, huluna, gyale da riguna; akasin haka, idan kun jira zama da zafi sosai a lokacin tafiyarku, ku yi wa kanku hannu guntun wando, Riga da wasiƙa t-shirts hannun riga. Idan akwai bakin teku a kusa, kar a manta da rigar ninkaya!

Don sauƙaƙe zaɓin tufafin da za ku ɗauka a cikin akwati, muna ba da shawarar ku zaɓi kayan sawa da za ku iya amfani da kuma bambanta a cikin kwanakin zaman ku. Idan zaman ya yi tsayi, tafi da kyau cike da T-shirts, wando da takalma iri-iri.

Kar ku manta da kayan lantarki

Ci gaban fasaha wadanda suka bayyana a cikin 'yan shekarun nan sun haifar da ɗimbin na'urorin lantarki masu amfani sosai. Ketare da smartphone kuma ga cajarsa, dole ne mu tabbatar da cewa muna dauke da kyamara, kwamfutar tafi-da-gidanka da kuma batirin waje wanda za mu yi caji da shi idan baturin ya ƙare.

Lokacin jigilar waɗannan na'urori, zai zama mahimmanci shirya su gwargwadon yadda zai yiwu don hana su lalacewa yayin sufuri. Don yin wannan, gwada ɗaukar su a cikin jakar ɗaukar hoto ko cikin wata jakar baya daban don tabbatar da kariyarsu. Idan kun ji cewa ya wajaba ku ɗauka a cikin akwatin ajiyar ku, ku tabbata kun saka su a ciki tsakiyar kaya yankin.

Tabbatar da tsaftar ku tare da samfuran tsafta

Mafi mahimmanci, lokacin da kuka isa wurin yawon buɗe ido, za ku zauna a cikin wani hotel wanda ke ba abokan cinikinsa kowane nau'i kayan tsaftacewa. Koyaya, idan baku san tabbas menene waɗannan kayan aikin da masaukin zasu haɗa ba, ko kuma idan kun sani amma wasu mahimman abubuwan sun ɓace, dole ne ku ɗauki  Jakar kayan shafa tare da kayan da suka dace: goge goge, deodorant, moisturizer, goge, sabulu ... da sauransu.

Tun da su ne kayayyakin garanti da tsabta daga sassa daban-daban na jikin mu, dole ne mu tabbatar da cewa sun wadatar da kyau kiyaye don hana su yin kazanta. Game da gwangwani samfurin, ba zai zama dole ba, amma kuna iya buƙatar jigilar su a cikin jaka daban don hana su kamawa. datti da danshi.

Ko da yake ba a cikin kaya ba, ɗaya daga cikin samfuran da ya kamata ku kasance da kwanciyar hankali yayin tafiya yana da kyau. inshorar gida Da wanne kare kadarorin ku daga yiwuwar sata da sauran abubuwan da suka faru a lokacin hutunku. Ka tuna don tuntuɓar ra'ayi game da tayin manufofin da ake da su, kuma kwatanta farashi da ɗaukar hoto don zaɓar, don haka, wanda ya fi dacewa da bukatun ku.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*