Asashe masu tsada don tafiya zuwa Turai

wurare masu arha don zuwa Turai

Idan kuna son tafiya, amma kuna yin shi ƙasa da yadda kuke so, to, saboda ba mu san da ba ne wurare masu arha don tafiya zuwa Turai. Akwai maki da yawa wanda aljihunmu ba zai lalace kamar yadda muke tsammani ba. Tunda tikitin jirgin sama suma suna fitowa da araha.

Abin da ya sa idan har yanzu kuna da Hutu, zaka iya amfani dasu koyaushe ta hanya mafi kyau. Muna nuna muku jerin hanyoyin da zaku iya zuwa Turai da rahusa kuma zamu fada muku kyawawan abubuwan da zaku samu a can. Tabbas tabbas zaku so ziyartar kowane ɗayansu!

Apasashe masu arha don tafiya a Turai, Naples

Kodayake yana ɗaya daga cikin biranen da suka fi yawan jama'a a kudancin Italiya, amma ba koyaushe yake da yawan shakatawa ba. Kowane mutum na da dalilansa, amma dole ne a ce ba abin mamaki ba ne cewa muna da jirage daga Madrid da Barcelona kusan Euro 50. Tabbas muna magana game da wasu tayi, amma yawanci suna bayyana. Da zarar can, dole ne mu ji daɗin gine-ginenta da titunanta ko murabba'ai. Fadar Masarauta ko Gidan Tarihi na Archaeological ɗayan mahimman abubuwan ziyarar ne. A lokacin cin abincin rana, akwai gidajen abinci waɗanda ke ba da pizza mai kyau kusan yuro 5.

Turanci

Belfast

Ireland ita ce ɗayan mashahuran wuraren yawon bude ido. Amma a wannan yanayin an bar mu tare da Belfast cikin tambaya. Ita ce birni mafi girma a Arewacin Ireland. Har ila yau, a cikin wuraren sha'awarsa muna da shi daga zauren garin, tare da dome mai tsayin sama da mita 50, zuwa dakunan karatu ko gine-ginen Victoriya. Ba tare da wata shakka ba, tafiya cikin wannan yanki shima yana jagorantar mu zuwa magana game da tarihi da tatsuniyoyi. Mafi kyawu shine a irin wannan ba ma maganar siyasa ko addini. Sauran, yanki ne mai aminci kuma hakan yana ba mu damar morewa gidan kayan gargajiya wanda aka keɓe ga Titanic. Daga Barcelona ba zaku sami tsayawa zuwa Belfast ba wani lokacin, kusan Yuro 70, zaku iya jin daɗin tikitinku.

Belfast

Vilnius, babban birnin Lithuania

Idan muka je Lithuania, za mu iya samun zaɓin tattalin arziki ta ziyartar babban birninta. Wataƙila wuri ne wanda ba a sani ba ga jama'a, amma tare da zaɓuɓɓuka na musamman don matafiyin. An raba shi zuwa gundumomi 21. Yana da gine-gine iri-iri, don haka muna iya ganin gine-gine na salo daban-daban. Fadojin sarakunan mulkin mallaka, bitar bita da kunkuntar tituna tare da masu lankwasa da yawa wasu ginshiƙanta ne. Baya ga majami'u 65 da suke cikin wannan wuri. Tsohon garinsa shine ɗayan mafi girma a duk Turai. Da Gidan Vilnius Castle ko Gediminas Tower wasu maki ne da za'a yi la'akari dasu.

Vilnius

Belgrade

Hakanan ɗayan wurare masu arha don zuwa Turai. Farashin kuɗi kaɗan sun ɗan tashi kaɗan, amma sama da euro 100 za ku iya jin daɗin tikitin tafiya zagaye. Ofayan ɗayan wuraren da za'a ziyarta shine Gidan Tarihi na Nationalasa. Amma muna magana ne game da gidajen adana kayan tarihi, na soja, jirgin sama ko kuma Gidan Tarihi na Tarihi ba su da nisa. Amma wani abin jan hankalin wannan wurin shine akwai abubuwa da yawa da suke faruwa a ko'ina cikin shekara: Daga bikin finafinai, bikin wasan kwaikwayo, baje kolin littattafai ko bikin giya.

Atenas

Daga cikin sanannun wuraren zuwa, yana ɗaya daga cikin mafi arha. Gaskiya ne cewa yawancin yawon buɗe ido suna zaɓar babban birnin Girka don hutun da suka cancanta, amma saboda wannan dalili, suna biyan ƙarin. Kamar wanda aka ambata ɗazu, jirage na iya cin kuɗi kimanin Euro 100. Gaskiya ne cewa ba muna magana ne game da babban lokaci ba, amma ba tare da wata shakka ba, ga yawancinmu ma ya cancanci jin daɗin manyan al'adun gargajiyarta. Acropolis tare da da Parthenon the Agora ko Haikalin Olympus Zeus wasu daga cikin mahimman bayanai ne.

athens aujan

Nantes

Faransa tana da manyan wurare da yawa, amma a yau mun bar Nantes, wanda yake a kan bankunan Loire. A can za mu iya jin daɗin abin da ake kira Plaza Royale, wanda ke haɗa tsoffin da sababbin yankuna. Cathedral na San Pedro da San Pablo, da Basilica na San Nicolás ko kuma Castle of Dukes, wasu manyan mahimman bayanai ne da zamu iya ziyarta. Ba wannan ba ne karo na farko da za mu ga jirgi daga Madrid zuwa wannan wuri daga Yuro 50.

Nantes

Aalborg, wani ɗayan wurare masu arha don tafiya cikin Turai

A cikin D wenemark kuma mun sami wani ɗayan wurare masu ban sha'awa kuma ba shakka, mai arha idan muka shirya siyan tikitin jirgin sama. Shine birni na huɗu mafi girma a ƙasar Denmark. Zamu iya fara rangadin gidansa. Bugu da kari, ba za ku iya rasa ba mafi yawan hotunan gidaje Dating daga karni na sha bakwai. Cocin Budolfi ko gidan kayan gargajiya ba wasu kawai bane suka fi tsayawa. Kuna da jirage waɗanda zasu iya tashi daga euro 120, kusan.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*