India, watu na mila zao

watu wa india

Watalii ambao wamepata fursa ya kutumbuiza kusafiri kwenda india, waliweza kudhibitisha kwamba mila zao nyingi ni za kipekee. Utambulisho wa kitamaduni ni matokeo ya mchanganyiko wa jamii na dini anuwai: buddhist, Waislamu, jini, Wakristo na vikundi vingi zaidi ambavyo vimeunda jamii ya tamaduni nyingi, kuweza kutambua maeneo 15 ya lugha kote nchini.

Moja ya mila iliyo na mizizi kabisa ambayo familia zimejua jinsi ya kuhifadhi ni utunzaji maalum kuhusu ubadilishanaji wa chakula na uchaguzi wa ndoa.

Katika nchi hii hali ya maisha ni ngumu. Matarajio ya maisha kwa wanaume ni karibu miaka 59 na moja zaidi kwa wanawake. Kwa kurudi, India Ni nchi ya kiufundi sana, ambayo inaweza kudhibitishwa na muundo wa juu wa miji wa miji mikubwa. The mujeres Wengi wao wameweza kuchukua nafasi za juu za kisiasa na biashara. Hata hivyo, katika maeneo ya vijijini hali ya wanawake inaendelea kuwa mbaya.

Urafiki, fadhili, ukarimu, utii na huruma ni sifa za kawaida za Wahindi wote. Watalii wataweza kuhisi matibabu ya joto zaidi wakati wa kukaa kwao India (Hakika wataweza kupata marafiki wengi katika nchi hizi za kushangaza).

Picha kupitia:Flickr


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 2, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*

  1.   yaneth feli alisema

    Mwanamke wa Indu ni mrembo katika ulimwengu huu ps ndani ya mtu nadhani juu yake nyimbo zake za mapenzi na zaidi waaaaaaaaa hiyo haisemwi bwana india nitamjua kutoka mahali bb

  2.   DUNIA RAMOS alisema

    HOLLO HII HADITHI YANGU NILIJUA MWANAMUME KUTOKA INDIA KWENYE NEW YORK TUNAANGUKA KWA UPENDO NA MWISHO MIEZI 8 NA MIEZI 5 NILITOKA MIMBA NA MCHUNGAJI akiimba katika wiki 6 alinilazimisha kutoa mimba akitishia kujiua na hiyo ni kitu ambacho nisingeruhusu niliogopa kuwa atajiua kisha nikaamua kutoa mimba aliapa kuwa atakuwa nami kila wakati lakini alinidanganya leo ananipuuza na ana rafiki wa kike huko India anaitwa AVNEE SAGGU na ningependa yeye atambue yaliyonipata kwa sababu sio haki kile alichofanya na maisha yangu juisi na mimi unaweza kunisaidia